Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mừng sinh nhật ông xã

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Mừng sinh nhật ông xã Empty
Bài gửiTiêu đề: Mừng sinh nhật ông xã   Mừng sinh nhật ông xã Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 2:33 pm

Anh yêu thương của em! Lần sinh nhật này của anh nữa là lần thứ 6 em được tổ chức sinh nhật cho anh.

Nhớ cái lần đầu tiên em quyết định chọn sân thượng của Cafe Green Field để tổ chức sinh nhật cho anh, thật vui và nhiều bất ngờ quá phải không anh. Một mình em trèo lên những cây cột để treo những chùm bong bóng, rồi tự tay em cắt dán những bông hoa lên tường, rồi nến, rồi hoa. Em hi vọng sẽ làm cho anh thật hạnh phúc trong cái ngày mà với em nó thật ý nghĩa. Và cái giờ phút em chờ đợi cũng đến, anh và em cùng thổi nến để chúc mừng sinh nhật anh. Nhưng nến không thể thấp lên gì sân thượng nhiều gió, những bông hoa em cấm không thể đứng vững, anh và em phải lo xử lý quá nhiều sự cố. Thế là một tiệc sinh nhật lãn mạn đã không như mong đợi mà thay vào đó là một tiệc sinh nhật đầy tiếng cười của cả anh và em.

Rồi cái lần sinh nhật tiếp theo của anh nữa chứ. Em định cho anh đầy bất ngờ nên đẫ không báo trước với anh. Em mời bạn bè thật đông, bày một buổi tiệc thật long trọng, chuẩn bị cả hoa và quà cho anh. Và anh đã bất ngờ thật sự, nhưng không phải bất ngờ vì hạnh phúc được em tổ chức sinh nhật mà bất ngờ vì hôm đó không phải là sinh nhật của anh. hic hic, em lại nhớ nhằm ngày rồi.

Mới đó mà đã 6 năm rồi anh nhỉ. Cô bé vụng về của anh ngày nào giờ đã là mẹ của bé con anh. Là chồng của em, anh luôn có quá nhiều những bất ngờ phải không anh? Em là vậy đó: vụng về, trẻ con .... Nhưng không trẻ con sao được? Vì em luôn được anh yêu thương và nuông chìu mà.

Ông xã à! Hôm nay lại đến ngày sinh nhật của anh nữa rồi. Em luôn trông đợi ngày này để được làm một điều gì đó cho anh. Đêm nay em sẽ dành cho anh nhiều bất ngờ, sẽ là một đêm hạnh phúc ngọt ngào cho tình yêu chúng mình anh nhé.

Chúc anh của em luôn hạnh phúc bên em, chúc cho gia đình của 3 chúng ta luôn ngập tràn tiếng cười.

Em và cá heo luôn yêu anh - ông xã.

"ST"

Mừng sinh nhật ông xã
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật admin hoangtuan.yeuyeu mọi người vào chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật Smod Lehoa, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật smod vanluc1993( 19/11) mọi người cùng vào chúc mừng nhé
» Mừng sinh nhật smod linkmeo(21/11) mọi người vào chúc mừng nhé