Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhật ký... anh và em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 32157

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
-100/1000  (-100/1000)
Nội tâm:
1000/100  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Nhật ký... anh và em!   Sun May 24, 2009 7:12 am

Nhật ký... anh và em!
-----------------------------------------
Ta wen nhau dc hơn 1 tháng rồi em nhỉ...
1 tháng trôi qua thật nhanh nhưng khi bên em nó lại thật ngắn
bên em, anh vui, nhưng ko bik em có vui ko, thấy em cười, anh lại hạnh phúc
Nhìu khi im lặng, nhưng thật ra anh đang chờ câu nói của em.....
Anh là 1 người rất tệ trong việc dỗ ngọt con gái thì phải..... anh cứ cảm thấy anh đã thíu sót và phạm lỗi với em rất nhiều
Nhiều khi anh tự trách bản thân, anh nghĩ, anh ko hợp với em...
Nhưng anh vẫn mong em hiểu và hãy luôn bên anh...

Ngày đầu tiên
em đăng ký làm nhân viên tại cửa hàng của anh..., anh ko do dự đã tuyển em vào làm ngay, ko phải vì em quá xinh, mà ko hiểu sao anh lại đồng ý ấy chứ, nhưng nhờ thế... anh đã được gặp em

Những ngày tiếp theo
Anh và em bàn về việc của cửa hàng, phải làm sao cho nó phát triển hơn... và anh bắt đầu để ý đến em

15 ngày wen nhau
Em kể với anh rất nhiều thứ, chuyện tình cảm của em, em luôn nói em là 1 người xấu.... nhưng đối với anh thì ko
Em kể về quá khứ buồn của bản thân, anh lại càng hối hận vì đã ko dc gặp em sớm hơn để có thể cùng em vượt quá khó khăn đó

1 tháng 2 ngày
Tình cảm của anh dành cho em ko còn là chủ và nhân viên nữa, mà có lẽ là tình yêu thật sự rồi
Chỉ cần 1 ngày em ko đi làm, cứ như ngày ấy tiệm đóng cửa, tim anh đóng lại..., anh rất muốn hỏi xem đã có chuyện gì khiến em ko thể đi làm, nhưng anh sợ em nói anh tò mò, anh muốn giúp em vượt qua khó khăn, anh lại sợ làm chuyện càng phức tạp... có lẽ, anh là 1 kẻ vô dụng

Gần 2 tháng rồi
2 tháng..... kể từ khi có em, cửa hiệu của anh thay đổi rất nhiều, đông khách hẳn lên..... em luôn là những ý tưởng, là ngọn đèn thắp sáng tương lai của anh
Và cứ thế, sáng nào anh cũng muốn thức thật sớm để có thể gặp em sớm hơn

Thứ 2, ngày 18 tháng 5 năm 2009
Hum nay anh cố thức sớm hơn em và đển mở cửa trước em, anh ngồi chờ em suốt 2 tiếng, trong 2 tiếng anh ko làm gì ngoài việc ngồi xem lại những dòng nhật ký của em, nhớ lại những gì em đã tâm sự cùng anh
em thường hay nói, em là 1 con quỷ xấu xa, vô hồn vô cảm, nhưng đối với anh em lại là 1 thiên thần, đầy tình thương và luôn giúp đỡ mọi người.

Thứ 3, ngày 19 tháng 5 năm 2009
Đây là lần đầu tiên anh dc nói chuyện nhiều nhất với em mà anh cảm thấy vui tuy đa phần chỉ là bản chuyện công, ko biết anh có làm phiền ko khi nhờ em sắp xếp lại những bản nhạc ... nhưng vi anh chỉ muốn có dc 1 tập nhạc mà em thích nhất, và ngày nào anh cũng nghe nó cả
Trời đã khuya và gần sáng.. khi em nói em phải về, tuy anh rất bùn nhưng vẫn ko mún cản em, vì dù sao, con gái cũng ko nên thức khuya wá, nếu có j anh lại bùn thêm T_T

Thứ 4, ngày 20 tháng 5 năm 2009
Hum nay tuy anh đến trễ, nhưng vẫn có thể gặp em, anh vui, vì anh sợ 1 ngày nào đó anh đến và ko gặp dc em...
Anh lại bàn về chuyện công việc với em, mà lạik o thể bàn chuyện riêng tư nhìu hơn, anh đúng là wá Ngốc phải ko em?
Sau đó chúng ta lại way về công chuyện riêng của bản thân, đến trưa, anh lại mún dc nói chuyện với em, nhưng em đã về rồi, 1 mình anh ngồi trông tiệm.... trời bắt đầu mưa... anh ko biết giờ này em đang làm gì.....
từng phút, từng giây anh lại nghĩ về em, anh bật list nhạc mà em đã chọn lên nghe, những bản nhạc ko lời..... nhưng đánh sâu vào tâm lý anh. anh nhớ em nhìu lắm, nên đã viết nhật ký này, để mãi ko wên rằng... anh ko thể thíu dc em

..................
chắc chắn, nếu có thể..... anh rất mong dc nói thật lòng mình
anh yêu em... 1 lời nói ko gì mới mẻ, nhưng với anh, nó chứa đựng tất cả những tâm tư mà anh ấp ủ bấy lâu nay
Đừng bao giờ rời xa anh em nhé. cuộc đời anh đã gắn bó với em mãi mãi rồi
Xem lý lịch thành viên

Nhật ký... anh và em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang