Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tinh yeu don phuong

Go down 
Tác giảThông điệp
hotrinh_1808
Thành viên mới
Thành viên mới
hotrinh_1808

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : doi cho la hanh phuc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52373

Tinh yeu don phuong Empty
Bài gửiTiêu đề: Tinh yeu don phuong   Tinh yeu don phuong Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 12:22 am

The la da gan 4 nam yeu anh,chi minh em ma thoi,minh em van cu mai yeu anh trong tham lang.
Em van doi cho cau noi tu anh,doi cho anh noi yeu em.Nhung anh van khong noi,tai vi em yeu anh nen em cu mai doi cho tieng yeu cua anh.Nhung khong anh khong noi de em van cu mai co don mot minh cho doi,cho doi voi mot hi vong mong manh.Em khong the hieu noi minh tai sao cu phai cho mot cau noi tu anh trong khi em biet rang anh khong bao gio noi.
Anh biet khong,em nghe nguoi ta noi neu gap du 1000 con hac giay va noi len dieu uoc cua ban thi no se thanh su that.Va em da lam,em da gap hac giay uoc mong va lai cho.Doi luc em da co gang quen anh de di tim mot tinh yeu moi,nhung khong duoc anh oi!Em khong the nao don nhan tinh cam cua nguoi khac duoc,em luon dat hinh anh cua anh vao nguoi khac va cuoi cung em nhan ra rang ho khong phai la anh.Em om noi nho anh da diet trong long,va khep kin trai tim minh lai.Boi vi em biet se chang co ai ngoai anh co the mo cua trai tim em.
Gio ngoi day viet la thu nay long em lai nho anh,chang le em chi duoc anh yeu trong giac mo thoi sao ha anh?Em van cu mai yeu anh dau biet chi la mo ma thoi,em mai mong cho mot ngay anh tro ve ben em.
Gio nay anh dang o phuong troi nao co hay chang long em.Co le cuoc song xa hoa noi chon do thanh nay da cuon anh di,giua noi xa hoa do chac anh chang nho den em.Chang bao gio anh biet co mot trai tim luon huong ve noi co anh luon cho anh tro ve.
Em that ngoc phai khong anh?Ngoc vi yeu anh don phuong ma chang the nao noi voi anh noi long cua minh.Vi em la con gai ma,chinh vi vay nen em van chi yeu anh don phuong ma thoi.Cau mong noi xa ay anh tim duoc hanh phuc cho rieng minh,con em noi day se mai yeu anh trong tham lang.

Tinh yeu don phuong
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình Đơn Phương......!!!
» Tình đơn phương
» Tình đơn phương
» tinh don phuong
» TÌNH ĐƠN PHƯƠNG