Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Empty
Bài gửiTiêu đề: CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM   CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Icon_minitimeWed May 20, 2009 3:25 pm

sunny EMYEU ?TỪNG NGÀY XA EM LÀ TỪNG NGÀY ANH CHÌM ĐẮM TRONG NỖI NHỚ EM VÀ CA NHỮNG YÊU THƯƠNG NỒNG CHÁY TRONG TIM ANH?NHƯNG EM AH?TY ĐÔI MÌNH SẼ LUÔN CHÁY BỎNG TRONG TIM ANH TRONG TIM EM FẢI KO EM?CON ĐƯỜNG HÀNG NGÀY ANH VÀ EM VẪN ĐI CÒN BIẾT BAO THỬ THÁCH ANH VẪN TIN EM SẼ CÙNG ANH VƯỢT QUA TẤT CẢ NHƯ ANH VẪN NÓI VỚI EM?HÃY CÙNG CẦM TAY NHAU VAI KỀ VAI ĐẦU SÁT BÊN ĐẦU ĐẾN THANG10 CÓ NGÀY SINH NHẬT EM CÓ NGÀY SINH NHẬT ANH VÀ CÓ MỘT LỄ VU QUY CỦA CHÚNG TA VÀ CÙNG NHAU TAY TRONG TAY VAI BÊN VAI ĐẦU SÁT BÊN ĐẦU CHĂM LO VUN VÉN CHO MỘT MÁI ÂM MÀ AI CŨNG PHẢI ƯỚC MƠ .NGHĨ VỀ NHỮNG HÌNH ẢNH TUYỆT VỜI ẤY MÀ CẢ A&E VẪN BÀN LUẬN TRÊN NHỮNG DÒNG TIN NHẮN DT, NHỮNG NGÀY BÊN NHAU DÙ MƯA DÙ GIÓ RÉT DÙ NÓNG NỰC BỐ MẸ LUÔN TẠO ĐK CHO ĐÔI MÌNH .CẢ NHỮNG LÚC CHÚNG MÌNH THOẢI MÁI CHIA SẺ VỚI BỐ MẸ CHÚNG MÌNH NỮA .BỐ MẸ A,BỐ MẸ E EM CÓ THẤY KHÔNG NHỮNG NỤ CƯỜI TRÊN MÔI HỌ EM CÓ THÂY KHÔNG ?NHỮNG NỤ CƯỜI HẠNH PHÚC THỰC SỰ ❤ ?TUY RẰNG CHÚNG MÌNH KHÔNG CÓ MỖI LY SỮA HÀNG SÁNG CHO MỌI NGƯỜI Crying or Very sad ?KHÔNG CÓ NHỮNG BỌC QUÀ THÂT LỚN MỖI KHI TRỞ VỀ THĂM MỌI NGƯỜI Neutral MẸ EM NỌI VỚI A "NHÌN 2 ĐỨA VỀ VUI VẺ hp thì đó LÀ NHỮNG LY SỮA QUÝ GIÁ CỦA MẸ rồi mẹ cười hiên từ sunny hay như MẸ ANH NÓI VỚI 2 ĐỨA MÌNH"_QUÀ TO UH?MẸ VÀ BỐ CŨNG THÍCH ĐẤY ?NẾU KHÔNG CÓ 2 ĐỨA VỀ MẸ ĐÂU CÓ VUI ĐƯỢC? MẸ CHÌ CÓ 2 MÓN QUÀ LỚN NHẤT MÀ MẸ LUÔN ƯỚC MƠ CHO RIÊNG CUỐC ĐỜI MẸ CHÍNH LÀ ""MANG ĐẾN CHO BỐ CÁC CON HẠNH PHÚC????....VÀ....MẸ ĐƯỢC THẤY HẠNH PHÚC CUẢ 2 ĐỨA CHO ĐÊN CUỐI ĐỜI CUẢ BỐ MẸ""MẸ CHỈ CẦN 2 MÓN QUÀ ĐÓ THÔI!và mẹ cười hiền hậu! :) "_?HAY 1 CÂU NÓI CUẢ 2 ÔNG BỐ KHI NGỒI HÚT THUỐC LÀO BÊN HIÊN NHÀ ANH NỮA"CHÚNG NÓ NHƯ CÁI ĐIẾU VÀ THUỐC LÀO LÀM TUI VÀ ÔNG MỚI HÚT ĐÃ SAY ?"rồi 2 ông fá lên cười. :P .??ANH THẤY NƠI ĐÂU CŨNG TRÀN NGHẬP SẮC MÀU CUẢ HẠNH PHÚC?ANH CỨ MÃI HỎI EM ĐÓ PHẢI CHĂNG CHỈ CÓ TRONG GIẤC MƠ TRÊN THIÊN ĐƯỜNG?những dòng tin nhắn vẫn còn đấy thôi?bố mẹ a&e họ cũng trong mơ sao? Like a Star @ heaven NHƯNG ANH KHÔNG MƠ VÌ ANH BIÊT LÚC NÀY LÀ10H00 SÁNG EM Ạ? sunny
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55337

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Left_bar_bleue-100/1000CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Left_bar_bleue1000/100CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Empty_bar_bleue  (1000/100)

CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM   CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM Icon_minitimeWed May 20, 2009 7:12 pm

tình yêu luôn đẹp thế đấy...
chỉ cần ta biết trân trong nó......thj` nó sẽ mang lại hạnh phúc cho mình..
tuy nhiên cái j` cũng có mặt trái của nó.....
hãy cố vun đắp cho tình yêu của bạn....đừng ngủ wên trên hạnh phúc bạn nhé!
chúc cho tình yêu của pạn lun tốt đẹp, mong bạn và 1 nữa của mình lun hạnh phúc!
thân!!!

CHỈ MUỐN NÓI VỚI RIÊNG EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng ai vào đọc tôi muốn nơi đây là của riêng tôi
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» tâm sự của riêng tôi
» riêng tư
» Nổi niềm của riêng em