Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khoảng Cách Tình Yêu !

Go down 
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Khoảng Cách Tình Yêu ! Left_bar_bleue-100/1000Khoảng Cách Tình Yêu ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Khoảng Cách Tình Yêu ! Left_bar_bleue1000/100Khoảng Cách Tình Yêu ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Khoảng Cách Tình Yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khoảng Cách Tình Yêu !   Khoảng Cách Tình Yêu ! Icon_minitimeWed May 20, 2009 9:24 pm

Khoảng Cách Tình Yêu !
Khi quyết định nói chia tay anh em rất đau và em cũng biết anh đau không kém jí em.Nhưng em muốn cả hai hãy nhìn nhận sự thật, chúng ta đã không thể đến với nhau ngay từ lần đầu tiên.Nhưng vì iu anh em đã không nhận ra điều này, em đã mù quán iu anh iu pằng cả tâm hồn mà không nhận ra rằng chúng ta đã sai khi dến với nhau.Có lẽ anh sẽ zận em pởi em là cô gái ích kỉ chỉ piết nghỉ cho pản thân mình mà chưa từng một lần hiểu hết càm jác của anh.Em chỉ có thể nói xin lổi, xin lỗi vì đã làm anh phải đau….
Anh nói em níu iu nhau thật sự thì khoảng cách không là j` cả mà điều wan trọng là cả hai có thật sự muốn sống chết cùng nhau…
NHưng anh ak`..
Em nghỉ khoảng cách jữa chúng ta wá lớn, không chỉ là 1000km kia mà wan trọng là trong lòng anh đã thật sự có em, khoảng cách của con tim….
Đôi khi nó làm em run sợ,em hok biết anh có thật sự iu em hay vô tình em trở thành hình póng của một người….mà cả anh cũng không nhận ra điều đó….
Anh! Em không dám nói em iu anh nhìu hơn anh tưởng, nhưng em có thể nói với anh rằng : níu có thể để anh được hạnh phúc em sẵn sàng làm tất cả kể cả việc rời xa anh…
Em không nghĩ chia tay anh là quyết định sai lầm ,mặc dù nó làm em rất đau..
Em không thể típ tục ích kỉ jữ anh lại cho mình jữ một ng` mà mãi mãi vẫn không thuộc về em…….
Em piết khi nói ra điều này em sẽ thật sự mất anh , nhưng thà như vậy mà cả anh và em điều thấy thanh thản còn hơn cố gắng….cố gắng để nhìn thấy nỗi đau…
Em phát hiện ra hai người iu nhau đâu nhất thiết phải là của nhau chỉ cần nhìn thấy anh được hạnh phúc thì lúc đó tận cõi lòng em cũng thấy hạnh phúc không kém…
Em sẽ iu anh wan tâm anh theo cách của em mà anh sẽ không bao zờ nhận thấy được…..
Lại một lần nữa em lại xin lổi anh, xin lỗi vì đã pước vào cuộc đời anh, xin lỗi vì đã dẫm lên nỗi đau của anh, xin lỗi vì đã làm khổ trái tim anh…..
Xin lỗi………xin lỗi tất cả những j` em đã gây ra ………
Em iu Anh !

Khoảng Cách Tình Yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình Yêu chư nói
» Khoảng cách có bảo toàn được tình yêu?
» XIN ÍT ĐẤT LẬP TOPIC THƠ TÌNH CỦA RIÊNG TA
» Khoảng cách
» Khoảng cách!