Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ???   MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Icon_minitimeTue May 19, 2009 12:55 am

từ khì biết là yêu cậu thật đậm sâu ?hình bóng cậu đã khắc sâu trong tim mình mỗi đêm .xa nhà ,cô đơn; cô quạnh; lạnh lẽo ,nơi núi đá vôi lạnh toát mỗi sớm ban mai?
: Like a Star @ heaven mình cũng ko thể hiểu nổi vì sao hình bóng cậu cứ hiện hữu mỗi lúc mình như thế nữa?mình gọi tên cậu trong ngập tràn nỗi nhớ
tim mình quặn đau mỗi khi tên của cậu ùa về trong ký ức ngày nào
mình như ngẹn thở mắt nhoè mờ trong nỗi đau vô hình mình mang
(M)?(M) sẽ chẳng bao giờ hiểu dc nếu như (V)ko luôn tự nhủ rằng sẽ ko để(M)fải khó sử về (V) thêm nữa (M)con co tương lai của (m) (V)co con đường của (v)va (m)đã quyết định?(m)sẽ không lừa rối (v)thêm nữa?với (m)(v)luôn là người bạn tốt nhất,thân nhất của (m)rồi câu nói (v)không mong đợi cũng đã đến"(m) xin lỗi (m) không thể"_dẫu câu trả lời đó (v) đã sớm tiên đoán đc trước nhưng (v)vaanx hoang mang khi quyết định của(v)vẫn còn chưa thực hiện đc.....

Được sửa bởi _viet_ ngày Mon May 25, 2009 11:02 pm; sửa lần 1.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Left_bar_bleue5/10MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Left_bar_bleue10/10MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Empty_bar_bleue  (10/10)

MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ???   MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ??? Icon_minitimeTue May 19, 2009 3:50 am

Uhm! vậy quyết địng của bạn là gì thế!....đọc người ta chỉ mún koi đoạn kết mà bạn thì???? HUHUHU! hok chụi đâu cho mình koi quyết định của bạn nhé! pirat

MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cứ quyết định vậy đi
» Vấn đề quyết định sự bền lâu trong tình yêu
» Bạn sẽ quyết định đi dự tiệc cưới nào?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Nếu bạn biết người yêu mình có gia đình bạn sẽ làm thế nào?