Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

giả vờ thui anh nhé....^^!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue8/10giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue10/10giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (10/10)

giả vờ thui anh nhé....^^! Empty
Bài gửiTiêu đề: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitimeMon May 18, 2009 2:21 pm

Giả vờ thôi anh nhé!
Giả vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng anh phải giữ tay em lại, thật lòng đấy nhé.
Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em-giả vờ sợ mất em, anh nhé.
em sẽ cố tình im lặng. Để anh cuống hỏi “Em đâu…”, thật lòng được không?
Em sẽ giả vờ đau chân để tụt lại phía sau. Nhưng anh phải đợi, đợi em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: "Thôi, hay là anh cõng…".

Lên xe, em làm như buồn ngủ. Biết em giả vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu em.
Giả vờ mình yêu nhau anh nhé. Để em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai nhắn tin cho anh như thế, giả vờ đi anh, và cái nhói đau trong em rất thật…
Anh cứ giả vờ đặt môi lên gò má em thôi nhé, cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiêu.
Giả vờ anh giơ cao lên một món quà bắt em cố với! Để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con.
Anh hãy giả vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu anh? Và em cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm…
Giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết tay giả vờ của anh đủ mạnh. Đủ mạnh...
Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em tuyên thệ em sẽ không tin là thật.
Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt em thôi…
Và cuối cùng em đã giả vờ anh là em không yêu anh.
Sự thật là em yêu anh biết bao, anh biết không?
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitimeMon May 18, 2009 2:48 pm

troi ah?noi thi de lam moi la kho chu?
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 54894

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitimeFri May 22, 2009 10:13 pm

Cái này em sưu tầm phải ko. Khi nào mình sưu tầm thì nên ghi chú 1 dòng phía dưới nhá (đỡ đụng hàng) :D . Dù sao đọc lại cũng hay
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue90/100giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue100/100giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitimeSat May 23, 2009 8:57 am

Bạn tui làm 1 bài tương tự như vậy tặng cho tui, nên khi đọc những dòng này tui hơi ngạc nhiên. Bữa nào rảnh, tui post lên cho mọi người cùng đọc nhé!
Hi hi... nhưng dù sao cũng hay hay!
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue8/10giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
giả vờ thui anh nhé....^^! Left_bar_bleue10/10giả vờ thui anh nhé....^^! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitimeSat May 23, 2009 10:44 am

đúng là cái bài này em sưu tầm đó, em thấy hay hay nên post cho cả nhà đọc....cho dzui,
lần sau em sẽ ghi chú như lời kyotoshiro,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thui anh nhé....^^!   giả vờ thui anh nhé....^^! Icon_minitime

giả vờ thui anh nhé....^^!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé
» Mình có 2 câu này thui, khá ngắn nhưng coi như là một lời chào của kẻ hậu sinh với diễn đàn