Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mối Tình Thầm Lặng

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57132

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Mối Tình Thầm Lặng Left_bar_bleue1111111/1111111Mối Tình Thầm Lặng Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Mối Tình Thầm Lặng Left_bar_bleue25251325/1325Mối Tình Thầm Lặng Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Mối Tình Thầm Lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Mối Tình Thầm Lặng   Mối Tình Thầm Lặng Icon_minitimeThu Nov 27, 2008 3:08 pm

Anh àh!
Bây giờ thì em đã hiểu một điều rằng:Anh không hề yêu thương em,tháng năm đã qua tất cả những gì em đã làm cho anh đối với anh nó chẳng là gì cả.Em biết điều duy nhất bây giờ em có thể làm cho anh là nên tránh xa anh ra,nhường lại cho anh quyền lựa chọn một tình yêu mà em biết đó không phả là em và chưa bao giờ là em.
Vậy là đã 3 năm anh em mình nhận làm anh em kết nghĩa rồi nhỉ,đó không phải là thời gian dài nhưng cũng không quá ngắn để anh em mình hiểu nhau hơn.Nhưng cũng từ đó em không hiểu nổi chính bản thân mình.
Hằng ngày cùng anh đi học trên một con đường,em đã rất vui và em đã ước một điều,một điều rằng anh sẽ luôn ở bên cạnh em,cùng em đi trên con đường đời phía trước.
Nhưng em đã lầm,anh chăm sóc,quan tâm,yêu thương em...tất cả chỉ là tình cảm dành cho một người em gái
Em yêu anh mà không thể nói lên lời,anh có biết vì sao em không dám nói không?Vì anh là anh kết nghĩa và còn vì anh đã dành chọn tình cảm cho nhỏ bạn thân của em.
Hôm qua nhỏ bạn gọi điện cho em và hỏi ý kiến em xem có nên nhận lời yêu anh không?Đúng là em đã mất anh thật rồi nhưng anh ơi em không muốn vậy đâu.Em sẽ phải làm gì khi nhìn thấy nhỏ bạn hạnh phúc bên anh?và làm gì để em quên được anh?
Nếu em nói ra tình cảm của mình với anh thì sao??không nói thì anh sẽ vẫn đối xử tốt với em,nhưng như vậy thì em sẽ rất đau khổ.Em đã khóc rất nhiều,khóc vì em và em khóc vì anh nữa.Vậy là từ đây em sẽ không có anh nhưng dù ở đâu và dù có thế nào đi chăng nữa thì em vẫn sẽ yêu anh và sẽ luôn cầu mong anh được hạnh phúc dù cho người anh yêu không phải em,đó là nhỏ bạn hay một người con gái khác.
Em sẽ tìm cho mình một tình yêu mới mà ở đó em được hạnh phúc.tình yêu của em dành cho anh chỉ như bong bóng xà phòng lung linh,rất đẹp mà dễ vỡ.Vậy là từ bây về sau em sẽ không có anh,em hi vọng anh sẽ vẫn yêu thương em như ngày xưa.
Sau khi đọc những dòng thư này hãy lặng yên anh nhé để em được ngủ yên trong ký ức của anh.
Tạm biệt mối tình thầm lặng!
"ST"

Được sửa bởi Cao_Ba_Vuong ngày Fri Nov 28, 2008 12:51 pm; sửa lần 1.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 57132

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Mối Tình Thầm Lặng Left_bar_bleue1111111/1111111Mối Tình Thầm Lặng Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Mối Tình Thầm Lặng Left_bar_bleue25251325/1325Mối Tình Thầm Lặng Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Mối Tình Thầm Lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mối Tình Thầm Lặng   Mối Tình Thầm Lặng Icon_minitimeThu Nov 27, 2008 3:35 pm

Anh ơi!Hôm nay là ngày thứ 2 anh nghỉ học vì bệnh.Và cũng là ngày thứ 5 anh không nói chuyện với em.Đến thăm anh,nhìn gương mặt đỏ bừng vì sốt,lòng em nhói đau biết chừng nào,và càng đau hơn nữa khi chẳng thể nói chuyện cùng anh,nắm lấy bàn tay anh xem anh thế nào,nước mắt như muốn trào ra ,nhưng ,em đã không khóc vì em không muốn mình làm anh khó xử! Em ước gì người bệnh ấy là em ,để anh không phải chịu những cơn hành nóng lạnh.Nhìn thấy anh như thế em chẳng thể nào yên tâm được,em mong rằng anh sẽ mau khỏi bệnh để em được thấy nụ cười tỏa nắng của anh.Em biết trong anh đã không còn hình bóng của em nhưng trong em anh vẫn như ngày xưa,em yêu và nhớ anh nhiều lắm!!!!!Có lẽ giữa 2 chúng ta sẽ chẳng bao giờ được như xưa nữa nhưng em vẫn mong một ngày nào đó anh sẽ trở về bên em ,cùng em chia sẻ vui buồn.Anh có biết không?có những lúc em buồn lắm,em muốn chạy đến bên anh,dựa đầu vào vai anh,tìm sự đồng cảm sẻ chia!Thế mà anh đã để em bơ vơ trong tuyệt vong.Nhưng em không bao giờ trách ạnhVì em không thể nào bắt anh yêu em!Điều em có thể làm là yêu anh và mong nững điều tốt đẹp sẽ đến với anh.
Anh,Em yêu anh nhiều lắm!!!

"ST"

Mối Tình Thầm Lặng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình thầm lặng....
» Mối tình thầm lặng !
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu
» Chào tất cả các bạn đã tham gia diễn đàn nhũng búc thu tình hay nhất nhé
» Yêu trong thầm lặng >>>>