Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá…

Go down 
Tác giảThông điệp
tathungan04
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54633

Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá… Empty
Bài gửiTiêu đề: Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá…   Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá… Icon_minitimeMon May 18, 2009 11:24 am

Chỉ có em, một mình và một mình…

Cố tìm một niềm vui giả tạo giữa chốn trần gian để lấp đầy khoảng trống không anh mà sao mong manh thế! Chỉ vài bụi mưa nhẹ như sương khói cũng đủ dập tắt tất cả.

Mưa vô tình chạm vào miền ký ức chưa xa…Ngày em nói sẽ yêu một người, nhẹ nhàng như mưa, ngày em thấy Hà Nội mưa nhiều đến thế, ngày em biết cảm giác ấm áp bên anh kể cả lúc mưa về…

Em nhớ mưa, nhớ những ngày cuối đông chớm tết, có cô bé vẫn lang thang một mình dưới mưa. Lạnh lắm, nhưng thanh thản và nhẹ nhõm đến vô cùng.

Em thích mưa, thích từ khi thấy tiếng cười lấp lánh của lũ trẻ nghịch nước bên hiên nhà dưới cơn mưa chiều hạ.

Em yêu mưa, chẳng biết từ khi nào nữa, cũng giống như chẳng ai biết được nơi tình yêu bắt đầu…

Hôm nay, mưa về, mưa không anh, lạnh…

Bất chấp, ngửa mặt hứng lấy chút sinh khí của đất trời.

Mưa vẫn rơi, nhẹ lắm……mắt kính em ướt nhoè…

Anh đâu rồi? Tự dưng thấy anh xa xôi quá! Em sợ chúng mình sẽ vô tình đánh mất cảm giác ấm áp bên nhau…

Hôm nay mưa về, vương vấn chút hơi lạnh cuối mùa đông. Bất chấp, cỏ cây vẫn cựa mình thay lá…
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nửa Mảnh Tình Buồn
» Đêm đông giá lạnh...
» MÙA HÈ LẠNH GIÁ NHỚ ĐÔNG ẤM NỒNG
» Mua đông không lanh!
» Thơ Tình-Đông Lạnh