Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Se Co Quen

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55585

Em Se Co Quen Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Se Co Quen   Em Se Co Quen Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 2:23 pm

Vay la nhung du tinh cua em da dung , ngay hum nay du em ko con o tp nua ?nhung khi nghe anh noi rang , dau nam sau anh se lam Dam Hoi ?Em dau don lam , cu khoc mai , rui em di tuong chung se rat vui , nao ngo ve day rui em moi nhann va hieu ra 1 dieu rang !Ạnh ko la cua rieng em ..!!Anh noi , khi ben em , anh co loi voi ban gai anh , ko muon nguoi ta dau kho , vay ma anh da lam cho em dau kho rui anh co biet ko ?anh chi luon nghi den nguoi ta , con toi thi sao , anh co nghi ko ???Dung , dieu nay thi anh noi dung , moi nguoi dieu co 1 lua cho rieng cua minh !!!Cuoc doi em coi nhu da het ...!Buon thi sao , khoc thi da sao , anh co quay tro ve ko ?ko , tu nay em se hoc cach quen anh...!va luon cung rang voi ban than minh ..!De ko de dang yeu them 1 nguoi nao nua ?Mieng thi noi la chuc anh luon hp , nhung long em dau don va tuyet vong , truoc mat anh thi em noi khac , sau lung anh la nhung giot nuoc mat , dau buon nhat !Em se ko nho anh nua , va se honk nho anh nua , Em la nguoi den sau , em se buon ,ko khoc nua ?cham dut va ket thuc tu luc em buoc len xe di ruiiiiiiii!!E se honk quay ve , neu ko quen dc anh...!!! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Em Se Co Quen
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» em se quen!!!
» ........DÁM YÊU.........DÁM QUÊN......
» em sẽ quên anh