Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em se quen!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
chipxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54306

em se quen!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: em se quen!!!   em se quen!!! Icon_minitimeSat May 16, 2009 10:52 pm

Anh ah!
Em that su khong biet nua nhung nhung ngay gan day em thay that trong trai. Bat ke o mot minh hay ban be, em deu cam thay thieu thon mot thu gi do. Minh da xa nhau dc bao nhiu ngay roi nhi? Em khong muon dem va cung chua bao gio muon dem ca. Khong the nghi rang khi chiat tay anh minh se the nay. Ngay dau tien em cam thay nhe nhom, nhu the minh vua dc giai thoat. Ngay thu hai tam trang cung gan giong nhu vay. Ngay thu ba va nhung buoi chiu o nha mot minh voi em nhu dai hon, vo vi hon. Ngay thu tu, thu nam va nhung ngay sau no cung tro nen trong trai va nhat nheo. Em nho A khung khiep. Ma cung chang biet nua, E nho anh hay chi don gian la nho 1 thoi quen, Thoi quen luon co 1 nguoi de nho den, thoi quen luon co ai o ben, thoi quen dc gian hon, dc trach moc va dac biet la dc buon, nhung khong fai la noi buon den co don, lanh leo den the nay.
Minh chia tay nhau, li do thuc su la gi, co le khong can fai noi ra ca hai deu co the tu cam nhan dc. Co the 2 dua da thuc su yeu, roi het yeu. Hoac cung co the tat ca chi la ngo nhan. Va moi viec dien ra theo dung le tu nhien cua no. Va khi no ra di hay fai ra di thi chac chan du am cua no se con dong lai, 1 tuan, 1 thang, 1 nam hay ca cuoc doi? Em khong chac. Voi em, anh da den va duong nhien da la 1 fan quan trong.
Nhieu ngay troi qua nhung khuon mat anh van hien len trong tam tri em ro rang va dam net, nhu the anh vua moi o day, ngay ben canh e, luc nay. Ca tieng cuoi, tieng go cua quen thuoc moi khi anh den. Va tuog tuong lai den, neu nhu bay gio anh den , em se the nao? Lieu em co dam het len va om cham lay anh khong? Em khong biet nhung thuc su em muon lam the, em uoc minh dc lam the!
Nhung ngay dai khong co anh la nhung ngay dai em nhin laj quang duong hai dua da di. Em nhin lai A, nhin lai chinh minh. Co le co hoi da den nhung ca hai da khong nam giu. E khong muon fan xet anh, fan xet ty cua 2 dua boi don gian hay de cuoc song dien ra theo nhung gi no can fai the, va tinh yeu cung vay, khong the nam ngoai quy luat do. 2 dua hay cu la ban nga cua minh de den voi nhau, chan that va gian di! dung to ve
E da yeu anh theo cach rieng cua minh va han A cung vay. 2 dua cung yeu, cung muon buoc chung tren mot con duong, cung nhin ve 1 fia.
Dang tiec cai ban nga ay lai khong the hoa hop. Loi tai ai u? Hoac ca hai, hoac khong ai ca. E cung chang muon suy nghi ve chuyen do loi nay. Loi cua ai thi quan trong gi chu? Gio day minh da chang con ben nhau nua rui!
May toi nay em ngu khong ngon, trua cung vay, con buoi chieu thi sao chan ngat, dai le the. E cu ngan ngo ngoi doi cho 1 dieu gi do du biet chac chan se chang bao gio den nua. Lai tho dai. Lai mang minh that ngoc...Em da tim dc 1 viec giup e quen dj nhung y nghi khong tot. Do la doc "Rung Na_uy", cuon tieu thuyet noi tieng voi nhung loi le, hinh anh tran trui, sexy. Nhung em lai khong thay vay!!!
Cuon sach mo ta tam trang nhan vat rat nhe nhang nhung sau sac, e cu doc va cu the muon doc mai. Uoc gi em co tai nang nhu vay, E se viet ve chuyen tc cua chung minh.
Nhung biet sao day, cuon sach dai may cung den luc fai doc xong thoi. Nen em phai tim ra giai phap lau dai hon. Cuoi cung em qd se di day lai mac du trc do em da nhat quyet xin nghi, va mac du thoi gian sap toi em fai on thi toi mat nhung cong viec chac chan se giup em rat nhiu. E se lap day thoi gian trong bang cong viec thay vi nhung y nghi ve a. Roi em se quen nhanh thoi. Khi lich cong viec, ban be cu day len mai, em khong tin la minh se van nghi nhiu ve a. Em se co gang sap xep thoi gian hop li de chi co 1 it thoi gian nghi ve anh thoi. Co the la vai fut trc khi di ngu, chi vay thoi, khong the hon. Nhung y nghi ve anh co the giup em ngu ngon hon, cung co the khien em mat ngu, nhung em van se lam the. No se la 1 bua an khong the thieu trong ngay cua em, nhung chi la bua an phu thoi.
A da la 1 thoi quen cua em trong suot may thang qua. Khong the de dang de quen anh, hay don gian la cam thay nhe nhom hon khi nghi ve A nhung em se lam dc. E khong uoc minh co co hoi de lam lai tu dau hay sua chua khuyet diem boi em biet co hoi se khong giup em khac di. E van the thoi, do chinh la e, do la cach e yeu 1 ng. co chang chi la su te nhi va kheo leo hon 1 chut nhung em beit chac cai do cung chang the giup minh hoa hop hon. Thoi hay cu de moi viec dien ra theo le tu nhien. Hop rui tan, tan roi hop. Vong tron do cu xoay mai, xoay mai. Nhung se la tan va hop voi nhung nguoi khac, khong fai la anh va cung chang phai la em. Co le em da sai khi viet ten hai dua minh len hinh trai tim thay vi viet len vong tron nhu nguoi ta khuyen bao. Vi hinh tron khong co diem dau va diem cuoi nen ta se chang the biet tinh yeu bat dau tu dau va ket thuc khi nao, con hinh trai tim thi viec fan biet dieu do la qua de dang. 2 chung ta da den voi nhau va da xa nhau. Trong khoang thoi gian khong dai va cung khong he ngan du de cho minh co that nhiu ki niem, vui co, buon co, tot co, xau cung co.Nhung em mong rang se chi co nhung ki uc dep thoi con nhung gi khong dang giu thi hay cho di.Chia tay nhau, cung ta van song tot. Cuoc song van co nhiu viec de lo toan, nhieu co hoi moi, thu thach moi. Chung ta se van doi mat. Chi co dieu chung ta khong con buoc chung tren 1 con duong nua. A va E tu nay se buoc ve hai nga re tren con duong minh da chon. Biet dau sau nay tinh co ta lai gap nhau o Nga tu duong nao do. Hua voi em minh se cuoi that tuoi anh nhe. A co muon biet ki uc ve A trong E the nao khong? Se la 1 Mr. Rau vo cung lanh lung, ngao man, voi nhung cau cham choc den buc minh.Nhung thu do trc day em luon can nhan, sao h lai thay dang yeu dnag nho den the! Con anh, se nho ve E nhu the nao? Neu co co hoi chac chan fai noi cho em biet day nhe, neu khong A biet e se xu A nhu the nao rui chu?

em se quen!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» em sẽ quên anh
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Xin Hãy Quên Em............!
» Em Se Co Quen