Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tìm em trong những giấc mơ

Go down 
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55070

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tìm em trong những giấc mơ Left_bar_bleue10/10tìm em trong những giấc mơ Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
tìm em trong những giấc mơ Left_bar_bleue10/10tìm em trong những giấc mơ Empty_bar_bleue  (10/10)

tìm em trong những giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: tìm em trong những giấc mơ   tìm em trong những giấc mơ Icon_minitimeSat May 16, 2009 2:55 pm

2 tháng rồi...đã 2 tháng trôi qua..2 tháng không có em bên cạnh..trái tim anh cảm thấy lạnh vô cùng...cái ngày em rời xa anh em đã nói rằng em xa anh vì lí do gia đình vì bố em pai đi làm xa nên em muốn sống có trách nhiệm vơí gđ..tại sao bây g khi anh gặp lại em em lại trong tay với 1 người khác..tại sao em tại sao...em có biết rằng điều đó làm anh cảm thấy cuộc sống này tồi tệ đến thế nào ko.. anh ko thể ko thể tiếp tục đc nữa..ngồi trong phòng trọ 1 mình với ly rươu ..ngươi ta nói uống vào có thể quên đc tất cả mà tại sao anh uống vào lại nhớ em đến vậy..tại sao tại sao......
con nhớ năm cấp 3 khi 2 chúng ta lai nhau đi trên con đg đó...anh lai em ngôì đằng sau và nói rằng vợ yêu sau này thi đh song vợ còn tiếp tục muốn bắt nạt chồng nữa ko...em đã nói... chỉ sợ sau này đi học chồng tìm đc 1 người bắt nạt khác thôi.....30/4 2008.ngày lân đầu tiên trong đời anh nói yêu 1 người..ngày đầu tiên anh phát cái câu."....anh...anh..thực ra anh...anh muốn nói là...anh.......anh.yêu em" và rôi lại đc nghe".em cũng yêu anh rất nhiều...."
mõi ngày trôi qua là mõi ngày hp và lo lắng khi 2 đứa sắp phải thi đh....em nói em sợ và lo lắng khi anh quyết định thi trong đà lạt..em đã đưa cho anh 1 xấp phong bì thư và lá thư ..em nói rằng "sau.này cs sinh vien ít có tg em chuẩn bị trước cho anh để sau này sẽ ko pai tốn tg đi mua..anh nhớ pai thường xuyên viết thư cho em"
trong đó có 1 phong bì thư bị mất 1 góc..em đã nói.." cuộc sống của em vốn thiếu đi 1 góc giống chiếc phong bì thư này khi anh đến goc đó đã đc lấp đầy..bây g anh lại đi xa em rồi khoảng trống đó lại hiện ra..em đã đưa cho anh và dặn anh pai giữ nó để sau này em và anh cùng ghép nó lại...
vào trong đà lạt thi..anh thậm chí cũng đã sợ mình đậu nữa ...rất sợ vi pai sống xa em...nhưng ko ngờ đó lại là sự thật khi điểm số của anh lại đạt...anh đã giấu tờ giấy báo điểm ko cho gđ anh biết ..cuối cùng anh nộp hồ sơ ra ngoài cao đẳng du lich để học với em....em biết ko...cuộc sống ngoài đó cũng là quãng thời gian anh rất rất hp bởi vì có em bên cạnh...hình ảnh mỗi buổi em lại đạp xe sang phòng trọ nấu cơm cho anh rồi ăn cơm cùng...ấm áp quá...hp quá........

nhưng mà bây h mọi thứ tan hết theo gió mây rồi...em nói..nếu 1 ngày em xa anh em sẽ chết mất...nếu ko có anh bên cạnh cs của em lanh lẽo vô cùng...mà vì sao vì sao ...................người ra đi mang theo chiếc hôn dịu êm mang đi giấc mơ sáng trong những ước mơ xưa mãi xa vòng tay...người ra đi bao hơi ấm chưa nhạt pai...yêu thương khắc sâu 1 đời..gữi theo 1 làn mấy bay..chìm khuất bên kia đại dương
anh đã ước ..khi nhìn thấy những ngôi sao đó...trước đây em cũng từng nói rằng 2 chúng ta sẽ chẳng bao g rời xa nhau mà vì sao vì sao...buồn cười thật đấy...buồn cười quá

tất cả mọi thứ sao bỗng nhiên nhạt nhẽo và tan đi 1 cách dễ dàng như thế hả...tại sao ông trời tại sao chứ............ ..để đến mùa buồn cây trụi cành trơ..
mỗi đêm ...mỗi đêm.....oài. lại 1 ngôi sao
mỗi s mỗi s lại 1 chiếc lá...
ngồi đếm ngồi nhìn...
ước ư?...
ứơc điều ji đây...em quay trở lại ư?......em đã quay lại rồi...tại sao lại 1 lần nữa lại bước đi như thế....3 năm qua ...hahhaahahahahah.. giờ đây 1 mình anh ngậm ngùi cố chôn vùi xuống bao nhiêu kỉ niệm...1 mình anh ngồi tiếc nuối thấy tình yêu như 2 dòng nước chảy ngược ko thể nào níu kéo lại đc..... nếu trên thế gian này có thần tiên có ông trơì thì chắc họ chết hết oài mù hết oài...hahahaha...thượng đế ơi tại sao ông ban cho con người hp..rồi lại cướp hp đó đi khi con người hp nhất...tại sao tại sao chứ????
... " nếu 1 ngày anh rời xa em .em sẽ ko muốn sống nữa đâu"...." trái tim chúng ta luôn cùng chung 1 nhjp đập."...." em sẽ đợi anh đi làm về cùng ăn bữa cơm gđ hp.."..." chồng mà còn làm vợ giận vợ sẽ ko thèm nhìn mặt chồng nữa đâu.." ................đâu rồi...? đâu rồi..những lời yêu thương...những câu nói khiến trái tim anh cảm thấy ấm áp...nó ở đâu ở đâu rồi..?..." trả lại cho tôi trả lại cho tôi ,....ông trời ơi tại sao hahahhahah tôi căm thù các người căm thù các người...tại sao chứ.... tôi đã cố gắng yêu thương đã trân trọng tình yêu đó để bây g các người nỡ cướp nó khỏi cuộc đời tôi sao? tại sao tôi đã làm điều ji sai tôi đã làm điều ji sai....yêu ư? hahhahahhahhaa thế giới này còn tình yêu sao .......................
( 2 tháng qua anh đã sống trong thế giới của rượu và thuốc lá,...hihihi em nhớ ko trước đây anh đc lớp 12a7 mệnh danh là đàn 3` khi ko thuốc ko rươu mỗi khi đi chơi,.....em biết ko...bây g 2 chúng ta ra hà nội học tại sao mọi thứ lại thay đổi nhiều đến thế này...ngồi 1 mình trong phòng trọ anh đã khóc...uống và uống...người ta nói uống rượu có thể quên đc mọi thứ mà tại sao khi anh uống vào hình ảnh của em lại hiện ra nhiều như vậy...nhớ ngày nào 2 đứa vào quốc tử giám cầu nguyện..rồi đạp xe vòng quanh hồ hk cảm giác êm ấm vô cùng....bao nhiêu khó khăn anh mới có thể dc ơ bên em hp đến vậy...chỉ vì chỉ vì 1 người đã từng làm em đau khổ ...em đã nói rằng anh đến bên em đã khiến trái tim băng giá của em đc cảm giác ấm lại...tại sao bây g em vẫn quay lại với người đó...tại sao tại sao...tình yêu 3 năm qua chưa đủ để em cảm nhận đc hp ư? tại sao tại sao...quên 1 quá khứ ư...hahahahahahahahah quên 1 quá khứ ư?..em nói đến với anh là để quên 1 quá khứ ư....thật trớ trêu làm sao hahahahahah...
KHÓC CHO LẦN YÊU CUỐI........... anh hận em...........hận cái thế giới giả rối này hận tất cả...anh hận anh vì ...ANH YÊU EM

tìm em trong những giấc mơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang