Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh thương yêu!

Go down 
yellow_rose
Thanh Diệp
kyotoshiro
lehoa220386
8 posters
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56617

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue0/0Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeFri May 15, 2009 8:55 pm

Anh thương yêu!

Đã rất lâu rồi em mới lại cầm cây viết để ghi lại những cảm xúc và suy nghĩ của mình. Nhưng lần này những suy nghĩ nhớ mong em lại hướng về anh.
Chuyện tình của mình thật bất ngờ phải không anh? chúng mình gặp nhau trên 1 chuyến tàu từ Bắc vào Nam, khi đó anh còn là một anh nhân viên kiểm soát vé, còn em là cô bé hành khách ngồi trên toa xe mà anh phụ trách.

Anh thương! nhớ lại những chuyện này em cứ ngỡ đó là giấc mơ. Phải chăng đó là giấc mơ của số phận, dù biết không hoàn hảo nhưng với em như vậy cũng đủ lắm rồi. Bằng tình yêu anh dành cho, bằng sự chân thành trong lối sống, bằng cách sống có trách nhiệm thì dù có phải hy sinh chịu khổ em vẫn chấp nhận.

Anh àh! quen anh, em cũng đã xác định đó là một cuộc sống không mấy dễ dàng, nhưng không hiểu sao em vẫn có một niềm tin vào anh, tin vào tình yêu và sự chân thành đó.
Dù chúng mình không có thời gian để gặp nhau, không như những người khác. Ngày lễ họ đi có đôi có cặp còn anh và em thì sao nhỉ? ngày ấy anh thường gọi điện nói buồn vì không thể ở bên em được. Nhưng anh àh! khi em đã quen anh thì em phải biết chấp nhận và thông cảm cho anh rồi. Đến cả ngày tết mình cũng không được gặp nhau thì ngày lễ có là gì đâu phải không anh?

Ở nơi này em chỉ mong sao anh mạnh khoẻ, công tác tốt và sống thật với những gì anh đã nói với em là em hạnh phúc lắm rồi. Bây giờ em đang ngồi viết lên những dòng này thì anh lại đang ở Huế, thấy anh vất vả nhiều em sẽ cố gắng sống tốt và không làm điều gì để anh phải bận tâm suy nghĩ về em.

...

Một quý đã trôi qua và chúng mình cũng đã gặp nhau được một lần. Như em vẫn thường nói với anh
" cuộc tình chúng mình gặp nhau theo quý phải không anh?"

"Nằm buồn em nghĩ vẩn vơ
chuyến tàu ngày ấy bao giờ mới quên"
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 55184

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeFri May 15, 2009 10:17 pm

đôi khi xa cách cũng làm cho ty thêm phần mãnh liệt đấy :D
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeFri May 15, 2009 11:02 pm

Biết rằng xa cách sẽ làm tình yêu mãnh liệt nhưng đôi khi làm lòng ta cảm thấy cô đơn,mỗi khi có khó khăn gì ảnh hưởng đến tình cảm thì chỉ có một mình ta đối mặt với nó.Biết rằng phải cố gắng trân trọng tình yêu vì không phải dễ tìm 1 tình yêu thật lòng đúng không bạn.
kyotoshiro
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kyotoshiro

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Every time I reach for love, it always run away
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 55184

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSat May 16, 2009 8:09 am

cũng đúng thôi, tình yêu xuất phát từ sự thuỷ chung và tin tưởng lẫn nhau. Có đôi lúc người ta nói xa mặt cách lòng, vì vậy cũng dễ cảm thông với bạn thôi :D
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56076

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue90/100Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue100/100Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (100/100)

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSat May 16, 2009 7:15 pm

Xa cách là ngọn lửa lớn, làm dập tắt nhứng đốm lửa nhỏ và làm bùng cháy những đám cháy to. Tình yêu của chị phải thật mãnh liệt, như vậy 2 người mới hạnh phúc!
Em cũng yêu người ở xa nên em cũng hiểu và thông cảm với chị. Cố gắng cũng không thể từ 1 phía, em hy vọng anh ấy cũng yêu chị như chị yêu anh ấy! Tình yêu, khó mà giải nghĩa hết được đâu là thật đâu là "tưởng như" tình yêu!
Hãy luôn hướng về nhau, 2 người nhé!
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeThu May 21, 2009 7:43 pm

"Không gian cách trở đôi mình
Đường duyên trăm ngả, đường tình xa xôi"

Không biết lần này là lần thứ mấy, lần thứ mấy anh hẹn xuống rồi lại không xuống được. Có lẽ nào đây chính là thời gian thử thách em và anh.

Anh à! mỗi lần đi qua ga tàu cánh ngầm em lại nhớ về anh, đó là nơi đầu tiên chúng mình gặp nhau ngồi nói chuyện và hôm nay, em lại tưởng tượng sẽ ra ga đón anh như lần trước. Nhưng anh lại làm cho em phải hụt hẫng và lần này không biết là thứ bao nhiêu, em cũng không nhớ rõ nữa.

Mỗi lúc như vậy em buồn lắm chứ, nhưng nghĩ đến công việc, nghĩ đến anh phải vất vả nhiều nên em cũng chưa một lời trách móc đến anh. Chỉ mong sao anh sẽ hiểu được cho suy nghĩ của em.
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue-100/1000Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue1000/100Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeThu May 21, 2009 7:53 pm

chỉ cần là tình iu thật sự thj` zù khoảng cách có bao xa cũng không wan trọng....
wan trọng là cả hai có muốn cùng sống chết với nhau ....
có người từng nói với em như vậy.....
và em mong chị với anh sẽ mau được bên nhau , mau chóng cùng nhau xây zựng hạnh phúc cho riêng mình...
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeThu May 21, 2009 8:07 pm

cảm ơn em nhiều vì đã chia sẻ cùng chị, nhất định chị sẽ cố gắng mà.
chúc em luôn vui vẻ.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 8:48 pm

Chút hương duyên còn se se lạnh
Anh đi rồi ai sẽ ở bên em?

Anh àh! em cứ nghĩ rằng còn hơn 3 tháng nữa anh mới phải đi. Hơn 3 tháng dù sao mình cũng có thể gặp nhau được 1 lần nữa.
Nhưng không, anh vừa gọi điện cho em nói rằng tháng 8 anh phải ra hà nội học tiếng để tháng 10 anh còn phải qua bên đó học. Em cũng không biết thế nào nữa, không biết phải vui hay buồn.

Nhưng anh àh! anh được tổng công ty cho đi học thì em phải vui mới đúng chứ, 2 năm rưỡi thời gian cũng không phải là quá nhiều phải không anh?
anh bảo em hãy đợi anh đi học về, với em sự chờ đợi chỉ trong chừng đó thời gian thì không có gì là khó nhưng liệu rằng khi anh trở về có thể khẳng định chúng mình vẫn được như ngày xưa không? trong khi 2 người gặp nhau chưa nhiều, hiểu nhau chưa được mấy thì lại phải xa cách một thời gian như vậy.

Nhưng ngược lại nếu anh không đi học thì em sẽ càng buồn hơn, vì em không muốn chính em lại là người làm cản trở đường công danh sự nghiệp của anh. Cho nên anh hãy cố gắng học thật tốt và giữ gìn sức khoẻ anh nhé!

Em biết sẽ có lúc anh đọc được những dòng chữ này của em, vậy nên khi anh đi rồi thì chính diễn đàn sẽ là nơi để mình nói chuyện và hiểu nhau hơn.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56076

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue90/100Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh thương yêu! Left_bar_bleue100/100Anh thương yêu! Empty_bar_bleue  (100/100)

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 9:04 pm

Em và anh ấy cũng yêu nhau và xa nhau, nói yêu nhau 2 tuần mới được gặp nhau. Bên nhau được 36h rồi xa nhau mãi mãi. Em mong anh chị không như em, xa nhau chỉ là tạm thời, để rồi bên nhau suốt đời, vì anh ấy yêu chị, đúng không chị?
quynhanh2408
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54691

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:08 am

mấy anh chị kia nói đúng đó, tình yêu càng xa cách thì càng thể hiện rõ hơn....chỉ cần 2 anh chị yêu nhau thì dù có phải sống thiếu nhau thì 2 người vẫn là của nhau và vẫn hạnh phúc, dù hạnh phúc ấy có không trọn vẹn lắm.
em chúc anh chị yêu nhau mãi mãi
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 4:01 pm

cảm ơn mọi người đã chia sẻ cùng Hoa. chúc các bạn luôn vui vẻ
ctm2d3d
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54307

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 7:48 pm

Mong bạn và a chàng đó sẽ có được tình yêu như ý đừng để như mình yêu nhau một năm,chỉ vì một lỗi lầm nhỏ về ghen tuông vớ vẩn ở cả hai mà chúng mình đã phải chia tay một thởi gian nhưng không ngờ sau thời gian đó lại chia tay mãi mãi.Mình rất hối hận về việc đó
Nếu yêu nhau thật sự thì hãy tin tưởng thật sự vào nhau và đừng nên có những xung đột mặc dù yêu nhau chắc chắn là có cãi vã mà.........
Chúc hạnh phúc
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54601

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 5:50 pm

:D tình hình của lehoa giong trong "coctaik cho tình ju" thế nhi?bạn phải giữ dc liên lac thường xuyên với người ju.khi 2 ng ju nhau mà phải xa nhau thì rất cô đơn.cho dù trong lòng luôn tâm niệm là chỉ ju ng ấy nhưng thời gian cô đơn kéo dài thì chửa biết điều gì sẽ xảy ra.......... Rolling Eyes
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 8:38 pm

Anh là người đầu trong trái tim em
Để em nhớ, em thương và em giận
Anh hãy hiểu và đừng lo lắng nhé
Tình yêu này em sẽ mãi trao anh

Anh thương! sáng nay mẹ gọi điện cho em nói rằng tối hôm qua anh gọi điện về cho mẹ, anh nhờ mẹ cố gắng động viên an ủi em vì anh sắp phải đi xa.

Anh vẫn thường gọi điện về cho mẹ để nói về chuyện của chúng mình. Em hiểu anh đang phải lo lắng điều gì khi anh sắp phải đi.

Nhưng anh àh! anh cũng vẫn thường nói với em "trái tim chỉ có 1 và tình yêu cũng chỉ có 1 mà thôi". Vì vậy anh đừng lo lắng nhé, chỉ cần anh cố gắng học và giữ gìn sức khoẻ thì cho dù phải chờ 2 năm rưỡi em cũng không quản ngại.

Em đã đồng ý theo quyết định của anh, sẽ đi học trong thời gian đó. Anh hãy thử nghĩ xem, nếu em không thương anh thì làm sao em chấp nhận đi học sang 1 ngành khác để sau này ra trường về làm cùng với anh. vì thương anh nên em mới đi học điều đó có đúng khồng anh?

Em vẫn nhớ những lời anh nói, những lời dặn dò em. Anh vẫn thường bảo em rằng "thời gian này 2 anh em mình hãy cố gắng, cố gắng học và cố gắng đợi chờ". Và với em đó chính là thời gian để thử thách, thử thách lòng tin, thử thách tình yêu của 2 người.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 6:06 pm

Đêm qua trong tiếng mưa rơi
Giọng ai nhỏ nhẹ nói lời yêu thương

Anh àh! đêm qua trong lúc em đang nghĩ về anh thì chuông điện thoại reo, em biết là anh mà. Vì đã rất nhiều lần đang lúc nhớ anh thì anh liền gọi điện cho em ngay. em nói điều này cho anh biết, anh cười và bảo "ừh, như vậy mới hay em àh".

Mà đúng là hay thiệt, vì những lúc như vậy em lại càng cảm thấy nhớ và yêu anh nhiều hơn. Ngay như đêm qua thôi, ở Vũng Tàu trời mưa to quá, nằm nghe tiếng mưa rơi mà em nghĩ về Sài Gòn. Không biết Sài Gòn giờ có mưa không? và anh gọi điện, cuộc nói chuyện của chúng mình cũng không có gì ngoài những câu truyện thường ngày. Nhưng không hiểu sao em vẫn thích, vẫn muốn được anh gọi điện, vẫn muốn chờ và vẫn muốn được nói chuyện cùng anh.

anh àh! hôm qua em có thể cảm nhận thấy anh vui như thế nào khi em nói cho anh biết em đã gửi hồ sơ đi học. ừh, đúng rồi vì đó là điều anh mong muốn mà.

Anh nhẹ nhàng nói với em về những kế hoạch cho gần 3 năm sắp tới, anh bảo em hãy cố gắng học và chờ anh đi học trở về, anh nói "anh rất tin ở em". Niềm tin của anh chính là động lực giúp em cố gắng.

Chỉ còn 2 tuần nữa là anh phải đi rồi, giá như trước ngày đi anh và em được gặp nhau một lần thôi, em muốn được dẫn anh đi trên biển, mặc dù em biết anh đã từng qua rất nhiều biển ở rất nhiều nơi. Nhưng chỉ có biển Vũng Tàu mới là biển ... nơi đó có em anh àh.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 9:51 am

Lá vàng trước gió đung đưa
Bao nhiêu thương nhớ anh chưa tỏ bày

anh àh! chắc hôm qua anh không giận em đâu nhỉ? anh cũng biết được rằng em rất muốn gặp anh, nhưng tại sao khi anh nói " khi nào được nghỉ anh sẽ xuống gặp em trước lúc anh đi học" em lại từ chối.

em muốn còn mấy ngày đó anh dành thời gian cho gia đình đặc biệt là bố anh. em biết bố anh ốm nặng, nhiều lúc em muốn được gọi điện hỏi thăm sức khoẻ của bác nhưng em lại chưa được phép anh àh, vậy nên trong những ngày cuối cùng của bác em không muốn anh phải mất thời gian vì em.

anh, sẽ có một ngày nào đó anh đọc được những dòng chữ này của em anh sẽ hiểu em hơn. và nhất định rồi trước lúc anh lên máy bay để ra bắc, em sẽ ra sân bay tiễn anh để em muốn nói với anh rằng: "em sẽ mãi yêu và chờ anh trở về"
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSat Aug 01, 2009 9:06 pm

phương trời tây nào anh có hiểu
nỗi lòng em đau xót những thương yêu
anh của em hay là của ai đó?
mà sao buồn, xa lánh những ngày qua

mối tình đầu em yêu đầy cháy bỏng
nhưng nào ngờ lại nói đến chia ly
chút tình duyên còn vương đọng đâu đó
gửi lại anh một kiếp với duyên trời

anh àh! bây giờ thì anh đã xa em rồi nhỉ? xa về không gian, xa cách cả tâm hồn.
thời gian qua, em đã luôn tự an ủi lòng mình là phải biết chấp nhận, biết thông cảm và hiểu cho anh. nhưng anh ơi, một tuần cuối cùng trước lúc anh đi thì em đã không thể chấp nhận thêm được nữa.

anh àh! 1 tuần đó lẽ ra anh phải dành cho những người anh yêu thương nhất, gia đình, người thân và người mà anh yêu. vậy mà, 1 tuần anh không gọi điện, 1 tuần không một lời hỏi han em, 1 tuần em phải sống trong bao nhiêu suy nghĩ, nhưng nào anh đâu có hiểu.

trước lúc anh bay anh mới chịu gọi để chào em, em không hiểu em là gì của anh nữa. em đã cảm thấy mình bị tổn thương nhiều, em không hề nghĩ 1 tuần đó là do anh thử sức chịu đựng của em. suy nghĩ đó của anh em không bao giờ chấp nhận. vậy nên em đã nói lời chia tay trước lúc anh bay.

mặc dù lời em đưa ra không được anh chấp nhận, nhưng em tin thời gian rồi sẽ làm anh nhận ra vì giữa em và anh có quá nhiều khoảng cách.

anh ah! ngày mai em lên thành phố rồi, vậy nên hôm nay sẽ là lần cuối cùng em viết về anh để mai này có dịp đọc lại thì em có thể tự mỉm cười bởi ngày trước em đã từng yêu anh.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeSat Aug 01, 2009 9:21 pm

Phương trời ấy chắc anh cũng đã hiểu
Em chia ly không phải em phụ tình
Cũng chỉ vì hai ta quá xa cách
Xa cách đôi đường cũng bởi chính do anh
Mối tình đầu em vun đắp bấy lâu
Sao anh nỡ phá tan bao mơ ước
Để giờ đây đọng lại sự hụt hẫng
Nỗi lòng này em giữ mãi trong tim. :(

Hoa ơi,mình hiểu tâm trạng giờ này của hoa lắm,mối tình đầu đặt bao niềm tin yêu để rồi giờ đây lại phải đau buồn và hụt hẩng nhiều như vậy,mình biết sẽ rất khó phai,càng muốn quên thì lại càng nhớ nhiều hơn nữa.Là một người bạn thân,mình chỉ mong hoa sớm vượt qua được nỗi buồn này,biết là sẽ khó phai lắm nhưng phải cố gắng thôi hoa ah,ai cũng đã từng một thời trãi qua nỗi đau về mối tình đầu hồn nhiên mơ mộng đến như thế.....vậy mà .....Mong sao hoa vui vẻ trở lại là mình thấy vui rồi,hãy cố gắng lên hoa nhé,mình tin hoa sẽ làm được mà bởi hoa cứng rắn hơn mình nhiều mà.
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeMon Aug 03, 2009 9:33 am

ưh. cảm ơn hân nhiều nha, hoa cũng đã tự biết mình phải làm gì
bây giờ hoa đã quyết định đi học, bỏ lại công việc để bắt đầu lại một cuộc sống sinh viên như ngày trước.
hân cũng đừng lo lắng cho hoa nhiều, hoa không sao mà, hoa sẽ chứng tỏ cho anh thấy, không có anh hoa vẫn sống vui vẻ và sẽ cố gắng học tốt.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitimeMon Aug 03, 2009 9:51 am

uh,vậy thì h yên tâm rồi đó,h biết hoa mạnh mẽ hơn mình mà.Hai đứa mình cũng sắp gặp lại nhau rồi hoa nhỉ?lại phải bắt đầu một cuộc sống sinh viên nữa rồi.Mong rằng đợt học này mình sẽ học tốt hơn nữa,có sk là sẽ đạt được :D
Sponsored content

Anh thương yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh thương yêu!   Anh thương yêu! Icon_minitime

Anh thương yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời Yêu Thương
» yêu----------- thương
» Yêu thương còn mãi
» .....Thương.................
» Heo Yêu Thương!