Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN????????

Go down 
Tác giảThông điệp
anhsangthienthan
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Left_bar_bleue0/0GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Left_bar_bleue0/0GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Empty_bar_bleue  (0/0)

GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Empty
Bài gửiTiêu đề: GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN????????   GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN???????? Icon_minitimeWed May 13, 2009 12:32 am

BỨC THƯ TÌNH GỬI NGƯỜI CON GÁI MANG TRÁI TIM TÔI ĐI MÃI MÃI
Chẳng phải NHẬT BẢN là xứ sở của hoa anh đào và cũng là nơi mặt trời mọc hay sao em? mặc dù em vẫn biết vậy mà sao còn hỏi anh câu đó làm chi hả? mặt trời mọc ở nơi mà cả anh và em ko bao giờ giám nghĩ rằng 1 ngày nào đó đc đặtchân đến nơi ấy ,vậy mà giờ đây em chia tay và bỏ anh ra đi vì 1 lý do thật anh ko giám tin.để đến đc nơi em mơ ước dù 1 ngày ngắm mặt trời mọc mà em theo người ta bỏ anh cô đơn 1 mình chốn này ,nhưng anh vẫn ko sao hiểu đc những gì chúng mình đã có với nhau trong 7 năm wa chỉ là vô nghĩa. em vội wên đi những kỉ niệm mà 2 ta xây đắp bao ngày wa ư?vì yêu em ko muốn em pải đau khổ hay suy nghĩ mà anh chấp nhận để em ra đi mà ko 1 lời giải thích.nhưng em đâu có biết con tim anh đau đớn đến nhường nào. kể từ ngày em bước chân theo chồng về nơi xứ lạ ko đêm nào mà anh ko nhớ về em .anh rất sợ ở nơi đó em sẽ bị ngược đãi mà ko chụi đựng đc . cho nên đêm nào trước lúc đi ngủ anh ko quên cầu nguyện cho em đc hạnh phúc bên người mà em đã chọn thay vì một người mọt sách như anh . đúng nếu chúng mình làm lễ cưới thì nhìn nhau để sống hay sao?và anh cũng ko giám trách em khi em da đi để chọn cho mình một hướng đi để tìm hp cho riêng mình em . mặc dù lo lắng cho em nhưng anh cũng tin người đàn ông đó sẽ mang lại hp cho em .và anh sẽ ko bao gìơ tha thứ khi người đó làm em bị tổn thương hay đau khổ .và anh cũng muốn nói cùng em rằng trai tim anh sẽ ko bao giờ thay đổi nó vẫn giành chỗ cho ngày em way chở về với anh .anh luôn yêu em và anh sẽ đợi chờ em ............ chúc em sẽ mãi hp
thân yêu
người mang trái tim yêu em
thiên thần9x

GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
» Trời mưa!!!
» Trôi
» Đơm Đớm và Sao Trời
» Em hôk biết phải làm sa0 nữa !!!!!