Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người tôi yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 1:40 pm

Thiên đường tình yêu , vào một ngày đáng quý , vào một tháng đáng yêu , và trong một năm đáng nhớ !

E thân mến ! có phải A và E đang bước đi trên một con đường toàn là hoa hồng ,toàn những niềm vui ? . Lâu lắm rồi ,cái cảm giác này nó mới quay trở lại với A ! Cảm ơn E đã cho A biết thế nào là tình yêu trở lại . Tình yêu này đến với A quá bất ngờ , có nằm mơ A cũng không dám nghĩ tới nữa. Thật đúng như người ta đã nói như : “tình yêu đến anh không mong đợi gì , tình yêu đi em không hề hối tiếc”.Gặp E xong ,sáng hôm sau thức dậy , A có cảm giác giống như vừa trải qua một giấc mơ đẹp.
Are we outspoken ? chúng ta là những con người mạnh dạn ? E mạnh dạn đề nghị , A cũng mạnh dạn tiếp nhận ! cái cách mà chúng ta có được tình yêu thật quá vui ! thật quá mới mẻ và cũng xa lạ với nhiều người nhỉ ? A không biết khi A kể cho bạn mình nghe về tình yêu này , không biết họ có tin không nữa! Như E nói , khó có thể diễn tả nổi tình yêu này . Nó hoà trộn giữa sự lạ lẫm xâm chiếm trong tâm hồn,giữa kỷ niệm đầu tiên mà ta đã có với nhau,giữa cái khoảng cách được rút ngắn quá nhanh của 2 người mới quen nhau.Vậy là chúng mình yêu nhau ,thật đơn giản mà cũng lãng mạn đấy chứ !

Anh nhớ em như đông về nhớ rét
Tình yêu ta như cánh kiến hoa vàng
Như xuân đến chim rừng lông trở biếc
Tình yêu làm đất lạ hoá quê hương

Năm cũ đã qua , năm mới đã đến .Con người dường như đổi mới, 2 chúng ta lại đón nhận tình yêu mới .Tình yêu của chúng ta gọi là Trying loving , nhưng cũng mong rằng hãy thử nghĩ nó giống như một real_love . Chúng ta có thể tự tin trong tình yêu không ? chắc là có nhỉ ? trên đời này không có ai là hoàn mỹ cả , nên chúng ta không thể nào có được người yêu hoàn mỹ , mà chúng ta phải biết cách yêu một ngưòi không hoàn mỹ, A và E sẽ cùng nhau làm như vậy nhé ?

Em có còn nhớ những phút giây của Valentine cách đây 1 năm.Ngoài đường tràn ngập những hoa hồng,tràn ngập những khuôn mặt nam nữ vui vẻ và rạng rỡ.Anh trên đường đi đón em mà lòng cứ bồi hồi,cứ suy nghĩ sẽ nên nói 3 cái nguyên âm ấy như thế nào.Anh hồi hộp,tâm trí hưng phấn,cái cảm giác xúc động ấy không tài nào anh quên được.Phút giây ấy, em hiện ra trước mắt anh hệt như một nàng công chúa lộng lẫy,choáng ngợp hết cả trái tim anh.Em luôn là người xinh nhất đối với anh trước đó và cho tới bây giờ.Nhưng cái phút giây khi thần Cupid muốn đưa mũi tên lại gần tim em nữa,em đã tuyệt vời lại còn tuyệt vời hơn.Thần Cupid bảo anh hãy đưa em đi đi,đi chừng nào tới cổng thiên đàng rồi ngài sẽ giúp anh chiếm trọn trái tim em.Anh đã đưa em đi tới một con đường đẹp nhất thành phố,nơi đó có cây xanh và không khí trong lành,có những cây cổ thụ đứng hiên ngang bao đời chứng kiến nhiều tình yêu tuyệt vời.Thần Cupid bảo với anh rằng ngài và Thánh Valentine đang ngự trị ở đó.Anh nắm lấy đôi bàn tay mềm mại,thon thả của em.Nhưng anh nghe đằng sau có tiếng xào xạc.Àh ,thì ra tiếng lá rơi,lá xanh rơi nhưng lại rơi trúng ngay vai em.Anh đặt tay lên hai vai em nhưng chỉ để phủi 1 chiếc lá kia xuống.Về sau Thánh Valentine nói rằng ngài cố tình làm thế để giúp anh.Anh nhìn em say đắm,môi mấp máy rồi cũng nói 3 nguyên âm kia.Em tròn xoe đôi mắt,mắt em long lanh,em cũng muốn nói gì đó,nhưng lại không nói gì cả,rồi đột nhiên em quàng cổ anh , ôm chặt anh vào lòng cứ như thể anh chạy đi đâu mất.Em khẽ gật đầu trên vai anh.Anh bật trong cái áo khoác cái headphone đã chuẩn bị từ trước ,bài hát “The day we find love” vang lên để minh chứng cho cái ngày ta tìm thấy tình yêu.Dường như trời cũng bớt lạnh, trăng cũng ngừng trôi để chứng kiến trái tim anh hòa nhịp cùng trái tim em.Ngẩng lên nhìn,anh thấy cây cổ thụ,Thần Cupid,Thánh Valentine đang mỉm cười với anh.Anh cũng mỉm cười,và anh biết trên vai anh cũng có một người đang mỉm cười.Lá vẫn tiếp tục rơi.Ôi , những phút giây hạnh phúc.Anh ước gì thời gian có thể quay trở lại ,để anh có thể ghi lại những giây phút hạnh phúc ấy.

"St"
beautiful girl
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54501

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 1:34 am

tinh iu của bạn nó hay hay làm sao ó....thật khó tả.
thật ngưỡng mộ tình iu của những người dũng cảm.
dũng cảm đề nghị và dũng cảm tiếp nhận.....
nhưng dũng cảm có chắc chắn sẽ thành công không bạn? tui sợ khi tui dũng cảm nhưng không thành công, chắc tui sẽ trở thành người tự ti mất...sợ thiệt đó. bởi dậy tui rất ngưỡng mộ tình cảm của 2 bạn....hì
anhdaymaem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54414

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeWed May 13, 2009 6:24 pm

1 tjnh` yeu tuyet. voi` hon bao ai #
cuoc tjnh` cua mjnh` thy lạ #
vua` moi' bat dau thy` trao oy...
pe' ay' jan mjnh` mat oy`
huhuhu...
1 ngay` mai lai den faj? k moi ng`
ngay` mai mjnh` hy vông t/y cua minh` se~ lai myn? kuoj` vs minh`
k chien tranh lanh nhu ngay hn nua~
^^^!!!^^^
anhdaymaem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54414

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitimeWed May 13, 2009 6:24 pm

anhdaymaem đã viết:
1 tjnh` yeu tuyet. voi` hon bao ai #
cuoc tjnh` cua mjnh` thy lạ #
vua` moi' bat dau thy` trao oy...
pe' ay' jan mjnh` mat oy`
huhuhu...
1 ngay` mai lai den faj? k moi ng`
ngay` mai mjnh` hy vông t/y cua minh` se~ lai myn? kuoj` vs minh`
k chien tranh lanh nhu ngay hn nua~
^^^!!!^^^
cyclops
Sponsored content

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu Icon_minitime

Gửi người tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» nguời biết không người...
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi