Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một ngày nào đó ……

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54701

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Một ngày nào đó …… Left_bar_bleue0/0Một ngày nào đó …… Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Một ngày nào đó …… Left_bar_bleue0/0Một ngày nào đó …… Empty_bar_bleue  (0/0)

Một ngày nào đó …… Empty
Bài gửiTiêu đề: Một ngày nào đó ……   Một ngày nào đó …… Icon_minitimeSun May 24, 2009 10:51 pm

Một ngày nào đó anh nhỉ , em sẽ gặp anh . em sẽ cười và nhớ lại . nhớ lại những gì đã có . những gì đã khiến em đau khổ .
Em sẽ kể với anh rằng em đã yêu anh như thế nào . em đã khóc lóc , đã đau đớn khổ sở như thế nào khi anh rời xa em .
Anh nhỉ , em sẽ nhìn anh thật bình thản và hỏi anh rằng : vợ anh dạo này có khỏe ko ? anh có mấy nhóc rồi .
Anh nhỉ em sẽ cười vì lý do ngu ngốc khi anh biện minh . một ngày nào đó em sẽ cười vì cái tình bạn ngu ngốc mà anh với cô ta thiết lập nên . rồi cười vì thấy mình ngu ngốc khi cứ cố gắng níu giữ 2 người mà em yêu thương hết mực nhưng lại khiến em đau đớn nhất .
Và anh biết ko em cũng sẽ kể cho anh nghe em đã sống tốt như thế nào khi ko có anh và cả cô ta ở bên em . em sẽ kể anh nghe em đã có những người bạn tốt với em như thế nào . kể cho anh nghe em yêu quí họ và tụi em đã vui vẻ như thế nào .
Em sẽ kể cho anh những người bạn cùng phòng ký túc của em , những người mà vì anh và cả cô ta em đã hờ hững , lạnh lùng . em cũng sẽ kể cho anh về người bạn tốt của em . 1 người luôn khiến em cười cho dù đôi lúc tụi em có giận nhau .
Tất cả những điều đó em phải cảm ơn anh – 1 kẻ bội bạc đã bỏ em . đã khiến em khóc đến mức mắt thì sưng húp . tâm trí thì treo ngược cành cây ko còn thiết học hành hay quan tâm chăm sóc bản thân em . em phải cảm ơn anh vì đã cho em cảm giác đau đớn tận xương tủy , cảm giác vừa yêu vừa hận để có thể hiểu được những gì mà Dì em đẫ trải qua .
Em sẽ kể cho anh những gì em đã đánh mất khi em yêu anh . và cả những gì em có được khi quyết định đá anh . anh khiến em nhận ra rằng mình đã quá bồng bột , đã quá nóng vội . khiến em nhận ra rằng mẹ là người bạn tuyệt vời nhất của em .
Em cũng sẽ kể cho anh nghe những lần em tiêu tiền bạt mạng và cả những lúc em phóng xe như 1 con điên trên đường chỉ vì vô tình nhìn thấy 1 chút gì đó giống anh .
Ai đã từng nói rằng quên 1 người là quên đi tình cảm mà mình dành cho người đó anh nhỉ ? em cũng ko nhớ nữa . nhưng anh này đã bao giờ anh hỏi mình rằng tại sao em lại có thể căm hận anh đến như thế ko ? và anh cũng hãy hỏi cố ta rằng tại sao những người bạn mà em đã và đang có lại ghét cô ta đến thế đi nhé . và 2 người hãy nắm tay nhau và sống vui vẻ đi . hãy đi chơi , và cũng hãy cùng suy ra rằng em cũng chỉ là đứa ko yêu được thì quay ra căm thù hay căm ghét gì đấy . hãy cùng nhau suy nghĩ là em là đứa đã cướp đi người mà bạn thân nhất của em thích cho dù ko quan tâm xem người đó có thích mình hay ko nhé .
Hay anh nhỉ , những gì em nhận được từ anh thì em đã phải trả giá rồi . trả giá bằng nước mắt , bằng điểm số thấp đến tệ hại của em . bằng sự lãng phí tiền bạc – những thứ mà em chưa thể tự làm ra . và cả sự thờ ơ , lạnh lùng của những người em coi là bạn nữa chứ . có đáng ko hả anh ? có đáng cho những gì em gây ra ko nhỉ ?
Em đã bỏ lỡ nhiều thứ quá rồi , bỏ lỡ những cơ hội đến với em .và em đã sông như thể ko sống . em đã để sự căm thù , nước mắt khiến em mù quáng . em trở thành 1 đứa con gái ngu ngốc , ích kỷ , vô tâm chanh chua …. Còn nhiều lắm anh ạ , nhưng điều như thế chưa bao h em có thể hình dung ra . những thứ mà em – 1 đứa trẻ con kinh khủng cũng ko nghĩ rằng mình sẽ chạm vào .
Em đã học theo cô ấy , nói những lời mà từ trước đến h chưa bao h em nói . suy nghĩ những điều chưa bao h em dám nghĩ . em cũng phải cảm ơn cô áy khi ở bên em trong lúc em đau đớn nhất . chính vì thế mà em ko căm ghét cô ấy mà chỉ sợ thôi . nhưng những gì cô ấy gây ra thì cô ấy cũng sẽ nhận được , luật nhân quả mà phải ko anh .
Và anh này đến khi gặp lại em hãy dắt theo vợ con anh , những cô bồ của anh nữa nhé . để em có thể cười , cười 1 cách thoải mái , cười vào mặt anh người mà em đã từng nghĩ có thể làm tất cả hay từ bỏ mọi thứ để được ở bên anh . anh hãy dắt tay cô ta đến để em có thể hỏi rằng : dạo nãy Đ K hay những người yêu tên gì gi nữa của cô ta thế nào rồi .
Hãy để em cười vào mặt 2 người , 1 là người mà con trai em yêu thương tha thiết , 1 là bạn thân nhất – người em yêu quí nhất trên đời . vì cả 2 đều giống nhau còn gì , thích làm người khác đau khổ , thích nói dối và cả thích quay ra đâm chọc vào những người yêu thương mình .
Em sẽ nói với những người bạn của em rằng : đây , đây là 2 người đã khiến tớ khóc nhiều nhất trong đời đấy .
Một ngày ko xa nữa thôi , em sẽ ko còn như bây h . ko vô tâm , ko nhớ thương đến anh .
Một ngày nào đó em sẽ gặp anh và cười để hỏi rằng anh là ai thế ? lúc đó đừng cố nói rằng anh là Trường đây nhé . vì em sẽ ko nhớ ra đâu . em sẽ cười và nói rằng chắc anh nhầm rồi . một năm qua em đã sợ phải đối diện với việc quên hay ko quên anh . sợ phải đối diện với nước mắt , sợ nỗi đau .
Một ngày nào đó , sẽ nhanh thôi anh nhỉ , anh sẽ mãi mãi ko còn trong em .
Một ngày nào đó em ko còn yêu anh …….
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

Một ngày nào đó …… Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày nào đó ……   Một ngày nào đó …… Icon_minitimeSun May 24, 2009 11:17 pm

TÌNH YÊU XƯA NHƯ TRĂNG NHƯ SAO?
HẠNH PHÚC THAY LÒNG MÌNH NGỌT NGÀO
EM CÓ NGE BƯƠC CHÂN SỚM MAI
BÊN THỀM XƯA MỘT THỜI TRẺ DẠI
TY NAY NHƯ MÂY NHƯ MƯA
MƯA GIÓ ÔI MÊNH MANG ĐƯỜNG XƯA
EM CÓ NGHE NỖI ĐAU KHÁT KHAO
ƯỚC MƠ CÒN NHAU?
TY XƯA DU EM CÂU CA QUA BIẾT BAO PHONG BA TÌNH TA
TỪNG THÁNG NĂM NGỠ NHƯ GIẤC MƠ
ÔM TÌNH XƯA MỘT THỜI ĐỢI CHỜ
TY NAY PHÔI PHA ĐÂU HAY
AI BIẾT CHO U MÊ TÌNH SAY
NGƯỜI ĐÃ ĐI XA XA XA CỚ SAO CHỜ MÃI???
MUÀ XUÂN NAY THAY ÁO MỚI
CỚ SAO TA CÒN NHỚ THƯƠNG HOÀI
CUỘC ĐỜI LANG THANG KHẮP NƠI
BƯỚC CHÂN TA ĐÃ MÒN LỐI
DÒNG SÔNG XƯA DU NỖI NHỚ
TIẾNG YÊU XƯA NAY VẪN MONG CHỜ
MỘT BỜ MÔI EM NGƯỜI ƠI
NHỚ THƯƠNG AI DAY DỨT LÒNG TÔI??????????????????

Một ngày nào đó ……
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ