Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

trang_baby

Go down 
Tác giảThông điệp
trang_baby
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54653

trang_baby Empty
Bài gửiTiêu đề: trang_baby   trang_baby Icon_minitimeSun May 10, 2009 3:50 pm

co le......anh quen
vậy là cũng được nủa năm chúng mình xa nhau rồi phải không anh?? nửa nam Em phải đến trường một mình(vì đâu còn anh đưa đón) Em tự giác uống thuốc khi bệnh(vì không còn anh nhắc nhở) Em tự làm nhiều điều lắm anh ak`?? nếu giờ gặp lại chắc anh thấy em lớn hơn nhiều
Em nhớ về ngày ấy một chút nhé,lúc nào anh cũng dịu dàng quan tâm em từng chút một! Đêm đêm em lại chờ một dòng tin nhắn của anh? Anh không chúc em ngủ ngon mà anh chúc em ngủ ngoan? Bởi chỉ cần em có giấc ngủ ngon không mộng mị là tốt rồi? Nhưng cuộc vui nào cũng tàn phải không anh? Chúng mình cũng phải xa nhau để anh đi tìm tương lai cho chính anh?? Ngày tiễn anh em cố gắng kìm nén không khóc dù khoé mắt cứ rưng rưng? Anh chở em lang thang trên những con phố mà ngày xưa mình thường đến và nói :"Mình tạm xa nhau thôi, em nhé" nghe đến đây không hiểu sao nước mắt em tuôn rơi ướt ca áo anh.Em ôm anh,chỉ mong cho thời gian ngừng lại va mong cho trời đừng sáng để anh không phải ra đi! Nhưng em không thể cho vặn đứng kim đồng hồ thời gian lại được? Điều làm em an ủi nhất chính là câu nói của anh:"chỉ là tạm xa thôi mà".Thời gian đầu mình còn liên lạc thường xuyên qua email,voicechat....Đó là những món quà vô giá mà em mong nhất ở anh? Rồi anh vào học rất vất vả,thời gian anh dành cho em thưa dần,đơn thuần chỉ là những câu hỏi thăm cũng không còn tất cả chi vi: "ANH BẬN" :(
Còn em thì vẫn nhớ anh lắm,không nói chuyện được em lang thang blog anh dù chẳng có gì mới va tình cờ em bắt gặp được một blog khác có hình ảnh anh và một người con gái??Em đem phân tích mổ xẻ từng chi tiết với hi vọng đó chỉ la ảnh ghép vì có người muốn chia rẻ anh và em? Nhưng càng xem xét em càng xót xa nhận ra đó la ảnh thật, thật đến từng chi tiết từ bóng nắng hàng cây?? Đó có phải lý do khiến anh luôn bận khi gặp em Question ? Nhưng anh nói "chỉ là tạm xa, thôi mà" CÓ LẼ.........ANH QUÊN...... Crying or Very sad

trang_baby
Trang 1 trong tổng số 1 trang