Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lối đi nào lúc này?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lối đi nào lúc này? Left_bar_bleue0/0Lối đi nào lúc này? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lối đi nào lúc này? Left_bar_bleue0/0Lối đi nào lúc này? Empty_bar_bleue  (0/0)

Lối đi nào lúc này? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lối đi nào lúc này?   Lối đi nào lúc này? Icon_minitimeSun Dec 27, 2015 3:58 pm

Hôn nhân?
Người ta nói rằng nó sẽ giết mòn tình yêu ban đầu, những va vấp khi chung sống khiến bạn cảm thấy thất vọng và giảm dần thứ gia vị ngọt ngào của tình yêu? Đúng không?
Em và anh đã có những ngày tháng tuyệt đẹp của tình yêu, nhưng khi bước vào hôn nhân lại không như mong muốn. Em không muốn tranh cãi ai đúng, ai sai lúc này, bơi mỗi người đều có lí lẽ riêng trong hành động của mình. Thực sự thật khó để ngồi lại và nói ra mọi thứ lúc này uh? có lúc em muốn biến mất khỏi thế giới này để mong sự bình yên trong lòng mình. Những lúc đau khổ đó, em đã học cách nhìn về những ngày hạnh phúc trước để bước tới nhưng lại thấy mông lung. Anh- người con trai em chon đi trên con đường đời này có khuyết điểm lớn nhất mà không thể thay đổi. Bình thường anh khô khan, ít nói nhưng cũng biết cách quan tâm gia đình. Chỉ khi có hơi men vào hoàn toàn biến thành con người khác, muốn nói thì thì nói, lời nói làm tổn thương em kinh khủng. Sau mỗi lần anh lại hứa thay đổi nhưng nàng men ấy thật đáng sợ. Đỉnh điểm đến hôm nay em đã cạn dần tình cảm, có lúc thấy yêu anh và ghét bản thân mình? Phải làm gì và đi con đường ngày mai thế nào đây anh?
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lối đi nào lúc này? Left_bar_bleue70/100Lối đi nào lúc này? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Lối đi nào lúc này? Left_bar_bleue991/1000Lối đi nào lúc này? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Lối đi nào lúc này? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối đi nào lúc này?   Lối đi nào lúc này? Icon_minitimeSun Dec 27, 2015 8:42 pm

bạn ơi...hôn nhân là một sự khởi đầu thật sự
cố gắng vì "gia đình của mình " tận tâm vì gia đình ấy , bình tâm với những "điều nhỏ nhặt" , xóa nhòa những căn nguyên thời đại..chỉ như thế mình mới hiểu được giá trị thật sự của chính mình...
mong rằng bạn biết dược mình " cần điều gì cho gia đình mình" thế là đủ rồi..
chúc thành công........@!!!
http://vnthutinh.com.vn

Lối đi nào lúc này?
Trang 1 trong tổng số 1 trang