Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Xót xa hoa tím

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 23253

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
0/0  (0/0)
Nội tâm:
0/0  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Xót xa hoa tím   Fri Sep 11, 2015 10:53 am

Có một nỗi buồn miên man trong lòng mình. Mình cảm thấy khó chịu, muốn khóc, muốn tìm đến một nơi chỉ có mình. Mình cảm giác muốn đến nơi không có ai ....Mình đã từng yêu, từng đau khổ, từng thất vọng. Và đến hôm nay mình đã thực sự yêu. Một tình yêu đúng nghĩa. Mình có những gúc mặt khó có thể thốt thành lời. Mình rất yêu anh nên mình đã che giấu....có hai vấn đề... vấn đề thứ nhất anh đã không chấp còn vấn đề thứ 2 em không thể nói là em bị bệnh....Khi anh biết em buồn lắm, em rất lo sợ....Anh an ủi em, anh thấy rất bình thường về căn bệnh đó của em. Em rất hạnh phúc. Anh à, anh yên tâm đi em sẽ rất chung thủy với anh.... Tất cả đã là quá khứ em có thể khẳng định đều đó. Em đã yêu anh rất chân thành, rất thật, ....nhưng em lại rất buồn....Em đã từng yêu nhưng yêu rất thật...em rất sợ....rất lo lắng....Em phải tha thứ cho bản thân mình để có thể tha thứ cho người khác. Nhưng đó là chuyện làm em sửng sốt. Em yêu xa lắm. Và anh yên tâm suốt đời anh không bao giờ chạm mặt người từng yêu em. Chỉ có em là em sẽ gặp họ mỗi ngày. Cảm giác buồn lắm. Em biết anh cởi mở hết với em nhưng em cảm thấy đau lắm...cảm giác sợ hãi,....cảm giác sợ mất mát,.....Anh có thể thay đổi được sao???? Bây giờ được nhưng sau này thế nào,.....em rất muốn trốn đến một hòn đảo nhỏ chỉ mình em. em muốn yên tĩnh muốn được bình yên. cuộc đời em sống gió nhiều lắm. Nhưng em không phải là người đa tình. Em rất tự ti nên....em biết về họ, em rất muốn khóc......em muốn nói rằng " anh ơi em sẽ chết mất...nếu em bị phản bội". Em thật sự đã mệt mỏi lắm rồi. em buồn lắm. Em muốn được một cuộc sống bình yên. em muốn nằm trong vòng tay bình yên của anh. Em muốn được bình yên. Em khao khát như vậy đó. nên em không bao giờ thay đổi. Đời sống vợ chồng rất nhiều thử thách. Em sợ lắm nêú có ngày anh chán em....lúc đó chắc buồn lắm

Xem lý lịch thành viên
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 30085

Bài gửiTiêu đề: Re: Xót xa hoa tím   Tue Sep 22, 2015 11:52 am

.....................................(.)
Xem lý lịch thành viên

Xót xa hoa tím

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang