Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em không khóc đâu...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45620

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em không khóc đâu... Left_bar_bleue0/0Em không khóc đâu... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em không khóc đâu... Left_bar_bleue0/0Em không khóc đâu... Empty_bar_bleue  (0/0)

Em không khóc đâu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em không khóc đâu...   Em không khóc đâu... Icon_minitimeSat Sep 05, 2015 8:11 am

Em chỉ muốn quên anh thôi... chuyện tưởng như dễ mà sao em làm không được.
Hứa với lòng em sẽ không khóc, không nhớ anh... mà em cũng làm không được.
Em vô dụng quá...phải không anh?
Ai bảo em yêu mà không giữ được anh...ai bảo em không hoàn hảo...ai bảo em ngốc nghếch làm gì...
Em mệt mõi rồi nên em buông tay...anh đi đi rời xa em và đừng bao giờ quay lại....
Em không muốn nhìn thấy anh, không muốn nghe anh nói.... muốn xóa anh trong trái tim...
Vì hạnh phúc quá xa...nên đôi chân em mõi...hay hạnh phúc quá gần mà em lười đi tìm...
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em không khóc đâu... Left_bar_bleue1/10Em không khóc đâu... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em không khóc đâu... Left_bar_bleue2/10Em không khóc đâu... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không khóc đâu...   Em không khóc đâu... Icon_minitimeSat Sep 12, 2015 6:46 am

yêu thương k trọn vẹn
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53040

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không khóc đâu...   Em không khóc đâu... Icon_minitimeTue Sep 22, 2015 3:54 pm

lâu mới để ý cái pic này, nhok có j buồn thế, còn nhỏ yêu đương cái j, tình cảm ban đầu dù đẹp nhưng nó không đi theo ta mãi được đâu, ai cũng có mối tình đầu nhưng ai cũng sống với mối tình cuối, em không việc gì phải đau khổ đâu nhok à, em phải ngẩng cao đầu mà bước tiếp và hãy nghĩ rằng người ta để mất em là người ta đã để mất đi điều tuyệt với nhất trong cuộc đời họ,em rất dễ thương và xinh đẹp.em hãy buồn và tiếc cho người ấy chứ cần j phải tiếc cho mình.trước mắt em là cả bầu trời nhok à
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45620

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không khóc đâu...   Em không khóc đâu... Icon_minitimeWed Sep 23, 2015 12:13 pm

hoàng tử thành rome đã viết:
lâu mới để ý cái pic này, nhok có j buồn thế, còn nhỏ yêu đương cái j, tình cảm ban đầu dù đẹp nhưng nó không đi theo ta mãi được đâu, ai cũng có mối tình đầu nhưng ai cũng sống với mối tình cuối, em không việc gì phải đau khổ đâu nhok à, em phải ngẩng cao đầu mà bước tiếp và hãy nghĩ rằng người ta để mất em là người ta đã để mất đi điều tuyệt với nhất trong cuộc đời họ,em rất dễ thương và xinh đẹp.em hãy buồn và tiếc cho người ấy chứ cần j phải tiếc cho mình.trước mắt em là cả bầu trời nhok à
Một lần yêu là trọn đời nhớ...còn nhỏ gì nữa anh. Ai không có một mối tình để nhớ, để đau, để làm trải nghiệm trong cuộc sống....Chỉ là em không thể can đảm tranh giành, em không lớn nhưng đủ để hiểu bản thân đang làm gì, ở đâu và sẽ ra sao khi thiếu người đó. Có đôi khi sự tiếc nuối mang đến cho mình sự trưởng thành, ngược lại sẽ  lâm vào bế tắc...Khó nghĩ quá..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không khóc đâu...   Em không khóc đâu... Icon_minitime

Em không khóc đâu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Em sẽ không khóc cho anh nữa đâu.
» Anh sẽ không khóc nữa
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!