Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh

Go down 
Tác giảThông điệp
traibinhphuoc93
Thành viên mới
Thành viên mới
traibinhphuoc93

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : yeu chi cho kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 31063

Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh   Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh Icon_minitimeThu Sep 17, 2015 6:53 pm

Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh!
Quang ah, bao đêm anh thức trắng, nằm cạnh vợ anh mà trong tâm trí của anh không lúc nào không nghĩ đến em. Càng giận em, càng buồn em bao nhiêu thì anh càng nhớ đến em nhiều hơn nữa. Bao nhiêu hình ảnh và kỹ niệm giữa hai chúng ta cứ ùa về, ùa về thật nhanh và thật mạnh trong đầu anh. Thật sự xin lỗi người vợ của anh khi mà anh chỉ có tình cảm với Quang người anh mới thật sự có cảm xúc khi đối diện cùng như…
Dẫu biết tình yêu anh sẽ mãi mãi không được em đón nhận, em chỉ nể anh chỉ xem anh như người anh trai ruột của mình. Anh không muốn thế, anh thực sự không bao giờ muốn thế em có biết không? anh muốn em và anh phải là một cặp, là người yêu của nhau.
Trời đã an bày cho anh gặp em làm gì để giờ đây anh thực sự không thể sống nếu thiếu em. Mỗi ngày sang công ty chỉ cần được nhìn em nói chuyện cười đùa với người khác chứ không phải là anh, anh vẫn rất vui và sung sướng. Những lúc len lén nhìn trộm em làm tim anh đập nhanh hơn trong lòng cứ nao nao tay chân gần như bủn rủn ra hết.
Không biết tự lúc nào anh đã mến em nữa, nhớ lại những ngày đầu khi mới gặp em ở công ty anh có thiện cảm về em nhất trong tất cả những người nhân viên của anh. Và anh cũng cảm nhận được rằng em cũng như thế, mỗi lúc vui buồn hay khó khăn em đều tâm sự với anh. Mỗi chủ nhật em thường chạy xe qua nhà rủ anh đi café với người nhà em hay đi hát karaoke,… Anh nhớ mãi nhớ mãi những giây phút đó
Những lúc em chở anh đi chơi, ngồi sau xe được ôm em được hôn lên bờ vai em những lúc em không chú ý. Lợi dụng khi có hơi bia rượu anh đã đặt tay lên dương vật em khi em đang chở anh về. Em vẫn để yên đấy cho anh tự nhiên và thoải mái, chỉ kéo tay anh ra khi có người khác đi qua…
Nhớ lại ngày anh chuẩn bị kết hôn, em đã rất buồn em đã làm việc như một con thiêu thân đến nỗi bị bệnh luôn, khi đó anh đang ở quê chuẩn bị cho hôn sự anh chỉ biết gọi điện và nhắn tin an ủi em thôi. Cuối cùng em cũng theo những người bạn trong công ty đến tham dự đám cưới của anh. Mọi người lên trước 1 ngày ra đón em cùng công ty anh thật sự rất vui và như vỡ òa hạnh phúc lắm vì em đã đến… trong lòng anh bao nhiêu cảm xúc cứ đan xen nhau đấu đá lẫn nhau. Vừa yêu em vừa phải lo trọn vẹn kiếp người là con trai 1 trong một gia đình truyền thống.
Mặc dù chưa từng chấp nhận lời yêu của anh, anh đã hỏi em rất nhiều lần nhưng em đều cười và từ chối tình cảm của anh. Đến bây giờ thực sự anh vẫn chưa hiểu được liệu em có tình cảm với anh không hay em chỉ xem anh như một người anh trai thật sự. Có lẽ anh đã ngộ nhận tình cảm chăng?!! Có lẽ do quá yêu em nên anh mọi sâu kết những sự kiện lại để nghĩ rằng em có tình cảm với anh chăng? Bao nhiêu suy nghĩ trong đầu anh cứ ùa về làm cho anh căng thẳng, rất căng thẳng khi anh phải đối diện với sự thật rằng anh có gia đình còn em còn tương lai phía trước nữa.
Có phải anh đã quá tham lam và ích kỷ không Quang? Vừa muốn hoàn thành trách nhiệm với gia đình vừa muốn có được trái tim và thể xác em. Khi anh viết những dòng tâm sự này là anh đang khóc, anh khóc trong tim anh chưa rơi được một giọt nước mắt nào ra ngoài vì em. Nhưng em ơi có biết chăng lòng anh như dao cắt khi biết tin em bị bệnh hơn 1 tuần sau khi tham dự đám cưới của anh về. Không biết do trước đó làm quá mệt cộng với đi xe đường xa và uống nhiều rượu bia hay do em buồn khi anh lập gia đình mà sinh ra bệnh.
Em còn bé nhỏ lắm Quang ah, em lúc nào cũng cần anh che chở em có biết không và anh thật sự hạnh phúc khi được che chở, bảo vệ em mỗi khi em bị tấn công từ nhiều phía. Anh có thể làm mọi thứ để em vui để anh được bên em, để anh được thỏa mãn cái thú tính trong con người của anh. Nhớ lại những lần đi nhậu xong đi hát karaoke em không biết hát nhưng vẫn nhiệt tình đi theo mọi người, uống được thêm vài ly bia nữa là em lại lăn ra salon để ngủ, những lúc đó anh mới có được sự quan sát em thật kỹ, thật sâu… xã hội này đã làm cho chúng ta phải lén lút vụn trộm như vậy đó. Mà có lẻ chỉ là anh thôi chứ không phải chúng ta vì biết đâu em đâu có yêu anh như anh đã và đang yêu em. Nhìn em thật lâu lén lút đặt môi lên má em hay cố tình để tay lên những bộ phận nhạy cảm trên cơ thể em. Lợi dụng mọi người đang say sưa hát và đùa giỡn nhảy múa. Anh biết rằng anh làm như vậy là rất quá đáng với em, nhưng em ơi hãy hiểu cho anh vì anh không thể kìm nén được cảm xúc của mình khi có cơ hội được chiêm ngưỡng và tự do đi lại trên cơ thể của em. Những lúc người khác vô tình nhìn thấy anh đã viện đủ cớ chối tội và đánh trống lãng cho qua đi… Anh luôn khao khát được 1 lần ngủ chung với em anh đã lên trước những ý nghĩ xấu xa nhất trong đầu của anh là sẽ chiếm đoạt cơ thể em để em chỉ mãi là của riêng anh. Em không chấp nhận cho anh sang nhà em ngủ hoặc em ngủ lại nhà anh. Nhiều lần đi nhậu về rất say em vẫn đưa anh về rồi em lại đi về du cho anh có năn nỉ như thế nào cũng không được. Em chỉ cho anh hôn em cũng như em hôn lại anh đáp trả 1 cái trước khi ra về. Cái hôn đáp tra của em cũng rất gượng gạo để nhanh chóng được về nhà vì sợ anh chị với Bác gái ở cùng lo lắng. Cái hôn lần 1, lần 2… rồi không biết bao nhiêu lần rồi em đã hôn anh cũng như anh đã hôn em. Chỉ được hôn em lên má mà anh đã lân lân vậy rồi nếu được chiếm hữu đôi môi kia a sợ mình sẽ không kiềm chế được nữa. Anh như con thiêu thân lao vào em để thể hiện tình cảm của mình, nhưng đổi lại anh không nhận được sự đáp trả tình yêu mà anh đã dành cho em.
Rồi cái đêm định mệnh của anh và em mà cả cuộc đời này anh sẽ ghi nhớ mãi, khắc sâu trọn trong tim anh, hình bóng ấy, giây phút ấy… Chỉ nhẹ nhàng thoảng qua nhưng đối với anh đó là cả một bầu trời khi em đã dành cho anh một đêm lén lút giữa hơn 10 người trong căn phòng bé tẹo chỉ khoảng chưa đầy 6m vuông. Nằm giữa đêm anh cố gắng len lõi đến tìm vị trí em đang nằm giữa màn đêm tối mịt, những tiếng ngáy say ngủ, những tiếng thở lớn hay khò khè của những đứa nhậu xong… Hỗn tạp trong đám tạp âm đó là thứ âm thanh của bàn tay anh xuyên qua kẻ ngực em cũng như lớp vải dưới cái quần em đang mặc trên người. Nhè nhẹ đưa tay vào trong nhưng bất thành, sợ tiếng động to làm mọi người thức giấc khẻ nhẹ nhàng anh kéo sợi dây nịch em ra rồi từ nút quần jean cho đến sợi dây kéo cùng được anh từ từ thuần phục một cảnh dể dàng. Đưa tay xuyên qua lớn quần sịp của em anh như muốn ngấu nghiến và bóp nát nó, lần đầu tiên được thưởng thức buổi tiệc thịnh soạn từ người anh quá yêu thương như thế này. Không biết em có biết không hay cố tình không biết nhưng anh cũng đủ thỏa mãn cái thú tính trong người của anh chỉ vòn vẹn dành cho hai người ôm nhau không có một khe hở…. chật chội vậy đó vì cái ngày cưới của anh mà bà con anh em về nhiều quá đông đến không đủ chỗ ngủ, vậy mà anh cũng tranh thủ được một đêm cùng em. Nằm cạnh em, ôm em soa soa lên những nơi làm anh hứng thú, nhưng thời gian quá vô tình chỉ vọn vẹn chưa đầy 2h đồng hồ thì đã nghe tiếng lục đục của mọi người chuẩn bị bên ngoài, tiêng gà gáy anh lại phải dậy để chuẩn bị phụ gia đình, kéo khóa quần và cài chặt dây nịch lại cho em, anh bước ra ngoài mà trong lòng vẫn đầy luyến tiếc vì ước ao được 1 không gian riêng của anh và em vẫn chưa thành hiện thực. Nhưng dù sao cũng cảm ơn em về những phản ứng trên cơ thể đã làm cho anh vui trong khoảng gần 2h đồng hồ. Yêu lắm, nhớ lắm người yêu bé nhỏ của anh ơi….

Quang ơi những ngày qua là những ngày vui vẻ và hạnh phúc nhất cuộc đời của anh từ khi sinh ra cho đến giờ, chắc anh sẽ mãi mãi không bao giờ quên được em một tình yêu mà anh không dám công khai, anh không thể thốt ra bằng lời như mọi người khi yêu nhau. Sao tình yêu của anh dành cho em lại đau đớn và khó khăn đến như vậy? Anh thực sự rất đau khổ lắm, dằn vặn lắm em có biết không? Từ khi yêu em cho đến hiện tại những lúc em cần gì, khó khăn gì, cần tư vấn gì anh luôn là người mà em đặt niềm tin và lựa chọn đầu tiên. Anh rất vui và hãnh diện vì điều đó em có biết không?
Yêu em nhiều anh càng đau nhiều, vì giờ đây em đua theo nhóm bạn trong công ty để học theo những thói hư tật xấu: em chưởi thề nhiều hơn, em đi nhậu nhiều hơn, em như một con ma men, em nhìn anh không còn như xưa nữa... Em không còn gần gủi anh như trước đây nữa, không thèm quan tâm hay để ý đến anh cũng như cảm giác của anh khi em chở người khác hoặc người khác chở em trên chiếc xe chỉ có hai người. Làm cho anh nỗi cơn ghen loạn em có biết hay không?!! Anh không biết mình ghen vì cái gì nữa, em có quyền tự do của em mà tại sao anh phải như thế. Nhưng lý trí anh không thể thắng nỗi con tim của anh Quang ah.
Và còn nhiều lắm những suy nghĩ về em, không biết em có suy nghĩ về anh cũng như anh suy nghĩ về em hay không? Anh không biết những suy nghĩ đã được anh cất giấu tận sâu thẳm trái tim mình có đến được với em thông qua bài chia sẽ này không nhưng anh mong rằng chúng ta vẫn còn cơ hội để đi tiếp nữa trên đường đời sau này… Nhớ em, yêu em nhiều lắm… Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh.

Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» Quên như chưa từng yêu
» Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật..
» Em chưa từng hối tiếc khi yêu anh và cũng không sai lầm khi để anh ra đi