Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình trọn vẹn trong em

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình trọn vẹn trong em Left_bar_bleue0/0Tình trọn vẹn trong em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tình trọn vẹn trong em Left_bar_bleue0/0Tình trọn vẹn trong em Empty_bar_bleue  (0/0)

Tình trọn vẹn trong em Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình trọn vẹn trong em   Tình trọn vẹn trong em Icon_minitimeMon Aug 10, 2015 2:14 pm

Chồng thân yêu của em!
Anh có biết là đã từ rất lâu rồi em đã nghĩ mình không thể viết nên những dòng chữ hạnh phúc như thế này. Tình cảm thật là khó hiểu đúng không anh. Đôi khi đến một cách thật bất ngờ. Lần đầu gặp anh, em đã mến anh rất nhiều. Ánh mắt của anh, nụ cưòi của anh làm trái tim em hồi họp khó tả. Cảm giác mỗi lần nhìn anh thật ngại ngùng, e thẹn. Chắc cũng chính gì vậy đã tạo ấn tượng sâu sắc nhất trong lòng em. Chưa bao giờ em gặp một người có sức cuống hút đến như thế. Ngẫm ra từ đó giờ em chỉ yêu trước khi gặp mặt thôi. Em chưa bao giờ mới gặp mà đã mến rồi. Có lẽ em là một cô gái không tự tin lắm. Em mộc mạc, giản dị,...quá bình thường. Có người đã nói với em, em có duyên ngầm. Vì thế ít người yêu em nhưng khi yêu rồi thì rất sâu sắc. Anh luôn làm em vui. Chính nụ cười của anh làm em tự tin khi chấp nhận tình yêu của anh. Ánh mắt ấy quả thật cho đến bây giờ vẫn làm em hồi họp.
Anh thân yêu, ngày em mặc áo cưới đó là ngày em thật sự rất vui. Em khôg ngờ gặp được anh. Người mà em có cảm giác yêu thương đến như vậy. Có người hỏi em. Em đã gặp được người hoàn hảo đối với em? Em trả lời người ấy không. Vì anh có nhiều khuyết điểm chỉ là em yêu mà thôi. Tình yêu sẽ có những lý lẽ để mình không chú ý đến những khuyết điểm đó nhiều. Lý lẽ của em sẽ đặt rất nhiều niềm tin ở sự thay đổi của anh đó, Ông xã à.
Anh biết không? Em yêu anh rất nhiều. Lúc trước khi nhìn những đôi trái gái yêu nhau em rất ngưỡng mộ, có lẽ vì em đã yêu quá xa. Nên tình yêu của em đặc biệt . Cho nên em đã mong tình yêu của mình giống như những đôi trai gái bình thường. Em có thể hẹn hò, có thể tung tăng cùng anh trên đường, có thể nhâm nhi cafe,....hay đi họp mặt bạn bè cùng anh chẳng hạn...hay lén mẹ ra cổng gặp anh xíu,....cảm giác giống như lần đầu em được yêu vậy đó. Cho nên chính gì vậy mà em cảm thấy rất hạnh phúc. Anh rất quan tâm đến cảm giác của em. Chỉ có điều là anh rất nóng tính và im lặng khi gặp chuyện buồn. Em rất mong sau này anh có thể chia sẻ với em anh nhé. Chiều nay có lẽ sẽ mưa lớn lắm. Cảm giác mưa thật buồn. Em lại rất nhớ anh. Nhớ trong niềm hạnh phúc!

Tình trọn vẹn trong em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình trong nỗi nhớ
» trốn chạy vì....tình yêu ư.....
» Viết cho tình yêu ko trọn vẹn!!!
» Cuộc tình này rất tiếc đã không trọn vẹn... Nhưng T tự hào về nó...
» MIỀN TÍM