Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ViT_MjTuOt
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54673

Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng   Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Icon_minitimeFri May 01, 2009 4:43 pm

Ngày ấy anh à! Ngày mà em tưởng như mình có thể chết vì đau khổ, vì biết mình đã thật sự mất anh. Và rồi em vẫn phải sống với những kí ức ấy,... Đã có lần em tự hỏi mình rằng " có phải riêng mình em yêu anh,... rằng trong thời gian qua em đã và luôn ngộ nhận?" Để rồi giờ đây chỉ có mình em nhớ nhung, cố gắng tìm lại cảm giác xưa, tìm lại hình bóng anh. Để rồi hôm nay em đã quen và chấp nhận sự thật rằng mình đã mất anh, nhưng sự thật rằng từ trước tới giờ anh "chưa từng yêu em..." Thì em không thể!!! Làm sao em chấp nhận điều đó... khi em nhắm mắt những ngày em và anh có nhau lai hiện về, từ những ánh mắt rồi đến sự ngọt ngào say đắm của nụ hôn anh dành cho em. Thử hỏi làm sao em tin đó không phải tình yêu hả anh, làm sao em chấp nhận nổi!!! Từng giờ, từng ngày, cứ trôi đi lặng lẽ... Vậy mà em vẫn không thể quên anh, vẫn không thể chấp nhận ai kia. Dù biết người ta hơn anh rất nhiều, người ta có thể đem lại hanh phúc cho "Trái tim nhỏ bé đầy tổn thương" này. Em đã và đang mang theo 1 hy vọng, 1 giấc mơ không bao giờ thành sự thật rằng "ngày nào đó anh sẽ quay về bên em" để em có thể tiếp tục sống những ngày tháng chỉ có anh trong "giấc mơ" mà thôi. Những ngày và những kỉ niệm về tình yêu của 2 đứa mình dù là ngắn ngủi, nhưng nó lại để trong em những cảm giác, những phút giây hạnh phúc nhất trong đời. Không phải là những cuộc hẹn hò 2 người, cũng chẳng phải những ngày cùng nhau chung bước tới trường (Vì em và anh đâu có học chung trường, cũng không gần nhà). Chỉ đơn giản là những cuộc nói chuyện điện thoại cũng đủ cho em ngây ngất, rồi những lúc anh phải giải thích khi em nghi ngờ rằng anh đã phải lòng cô nào đó xinh xinh không phải em... bằng giọng hát của anh (hay hay lắm í) từng câu, từng lời em vẫn nhớ... " A yêu E, yêu rất nhiều... nhưng E đâu hay biết rằng 1 người đang yêu E thât nhiều..." Em sẽ mãi như này thôi, sẽ mãi dõi theo anh, dù có mệt mỏi thì em vẫn vậy. Trái tim em luôn sãn sàng chào đón anh, vẫn luôn dành 1 chỗ đẹp nhất, còn nguyên vẹn nhất để yêu anh như lúc ban đầu. Cho đến khi nào Trái Tim em không còn nguyên vẹn vì nhưng tổn thương trong tình yêu của anh và em... thì em chấp nhận không chờ anh nữa. Sẽ để anh tìm 1 trái tim mới, trái tim cho anh hạnh phúc, cho anh những ngày tháng của thời mới yêu. Rồi em lại ngắm nhìn nụ cười hạnh phúc trên môi từ nơi anh, em sẽ cảm nhận được niềm hạnh phúc đó. Em chỉ hạnh phúc khi anh cũng hạnh phúc!!! Người em yêu nhất trên thế gian này ...pe coi !!! ( C` )
pe' Mập mãi chờ...!!!
traxanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
traxanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55210

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng   Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Icon_minitimeSat May 02, 2009 7:25 am

cảm giác yêu như vậy thật buồn bạn nhỉ ,mình củng giống như bạn bây giờ nhìn anh ấy sắp lập gia đình mình buồn lắm nhưng cái gì ko thuộc về mình ,thì cố giủ củng ko được bạn à,tốt hơn bạn nên quên anh ấy đi ,dẫu biết quên một người thật khó nhưng cố gắng lên bạn nhé
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Left_bar_bleue90/100Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Left_bar_bleue100/100Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng   Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Icon_minitimeMon May 04, 2009 11:28 am

Yêu một người, nhưng lại không được sống bên người đó, rất đau lòng và khó có thể dễ dàng chấp nhận sự thật ấy phải không bạn?
Mình cũng đã từng như bạn, yêu người ta lắm, ngay cả lúc người ta rời xa mình thì mình cũng tự nhủ rằng :"Em sẽ chờ anh", thế nhưng mình đã hiểu rằng khi cái gì không thuộc về mình thì nó mãi mãi không thể là của mình được.
Giờ đây, mình gặp lại hình ảnh của mình trước đây trong câu chuyện của bạn, mình muốn nói với bạn rằng hãy mạnh mẽ và sáng suốt để đi đúng!
Chúc bạn vui vẻ!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng   Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng Icon_minitime

Em Vẫn Chờ Anh... Cho Dù Đã Hết Hy Vọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thất vọng nói tiếp thất vọng !
» Nối vòng tay ...
»  Ảo Vọng
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Thất vọng...