Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góc khuất trong tâm hồn

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Góc khuất trong tâm hồn Left_bar_bleue0/0Góc khuất trong tâm hồn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Góc khuất trong tâm hồn Left_bar_bleue0/0Góc khuất trong tâm hồn Empty_bar_bleue  (0/0)

Góc khuất trong tâm hồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Góc khuất trong tâm hồn   Góc khuất trong tâm hồn Icon_minitimeThu Aug 06, 2015 10:03 am

Mỗi người đều có những góc khuất trong tâm hồn. Cuộc sống không phải lúc nào cũng màu hồng cả. Đôi lúc có những vấp ngã, nếu bản thân có bản lĩnh đứng lên thì bất cứ thử thách nào sao đó cũng sẽ vượt qua. Bản thân mình cũng vậy. Đôi lúc thấy sợ hãi về một vấn đề thuộc về quá khứ. Có đôi lúc thấy cô đơn và trống vắng đến nhường nào. Rồi bất chợt mình gặp anh. Một sự tình cờ làm mình mến anh. Mọi việc đều đến một cách nhanh chống. Một tình yêu như thế đã bắt đầu- thật ngọt ngào và đầy những cảm xúc yêu thương. Yêu thương ấy đến quá nhanh đôi lúc bản thân phải giật mình. Bất giác mình rất sợ, mình sợ tình yêu ấy không có chiều sâu của sự gắn bó. Mình lại là một cô gái đầy mộng mơ. Mình khao khát có một gia đình thật ấm áp, hạnh phúc. Mình mong mỏi có một tình yêu ngọt ngào như hiện tại. Mong rằng tương lai hạnh phúc sẽ mỉm cười với mình.

Góc khuất trong tâm hồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» Tình đã khuất...!
» kỷ niệm xưa nào đó (T-C-S <===người xa khuất)
» mộng xưa ! (người xa khuất)
» tình yêu với cuộc sống của tôi (tcs <==người xa khuất)