Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi bé hell angle của anh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi bé hell angle của anh Left_bar_bleue10/10Gửi bé hell angle của anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Gửi bé hell angle của anh Left_bar_bleue0/0Gửi bé hell angle của anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi bé hell angle của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi bé hell angle của anh   Gửi bé hell angle của anh Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 5:20 pm

pé ơi! hum nay anh mún hoàn thành lơi` hưa' của mình mà hôm trươc' anh chưa làm dc,đó là tăng em 1 thùng kem merino mà em thích.....nhưng hôm nay nhìn em bênh mà lòng anh buôn`. Môi~ lân` nhìn em thao thưc' nhưng~đêm ko ngủ dc,môi~ lúc em đau đâu` mà lòng anh trĩu năng....
Em à,phải bít nghe lơì anh mà đi bác sĩ,măc dù em rât' ghét đi bác sĩ,nhưng em cư' bương' bỉnh như thê' thì làm sao mà hêt' bênh dc,thì làm sao mà có sưc' yêu anh cơ chư' và còn có cả thùng kem marino mà em thích nưã chư'....
đáng lẽ ra hum nay là anh nhân lương và định chạy ra mua thùng kem cho em,nhưng nhìn em bênh thê' này thì anh ko thê mua dc,đành chơ` em hêt' bênh mơí mua...chỉ mua 1 cây thôi...^^...mau hêt' bênh nha cô bé của anh
Gửi bé hell angle của anh Kem%20merino
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi bé hell angle của anh Left_bar_bleue10/10Gửi bé hell angle của anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bé hell angle của anh   Gửi bé hell angle của anh Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 8:26 pm

Anh làm em ngượng quá đi à hihi ..... cám ơn anh nhiều nhé :x nhj

Gửi bé hell angle của anh 42-20286917
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bé hell angle của anh   Gửi bé hell angle của anh Icon_minitimeWed Mar 04, 2015 11:52 am

Lạ à nha. 2 người này
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi bé hell angle của anh Left_bar_bleue70/100Gửi bé hell angle của anh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gửi bé hell angle của anh Left_bar_bleue991/1000Gửi bé hell angle của anh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bé hell angle của anh   Gửi bé hell angle của anh Icon_minitimeSun Mar 15, 2015 11:21 am

chuyện zui chuyện zui....!
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bé hell angle của anh   Gửi bé hell angle của anh Icon_minitime

Gửi bé hell angle của anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phòng thu Angle, nơi kết nối yêu thương