Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tìm lại tình yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chán
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 36755

Tìm lại tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm lại tình yêu   Tìm lại tình yêu Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 11:29 pm

01.09.2015
Vợ yêu
Bắt đầu từ ngày hôm nay, anh sẽ làm tất cả để tìm lại tình yêu của anh, để em lại yêu anh như ngày nào
Đặt quyết tâm là như vậy nhưng không biết làm thế nào là đúng. Anh chỉ biết anh sẽ làm mọi cách mà anh cho là có thể
Việc đầu tiên anh sẽ làm đó là tận dụng mọi thời gian mà em đồng ý gặp anh.
Anh sẽ làm mọi thứ em thích, anh tự đặt ra mục tiêu của mình là mỗi ngày làm việc 16 tiếng. Vì anh biết để tìm lại được tình yêu từ em sẽ là một quá trình dài chứ không thể nhanh chóng được. Anh sẽ làm không không ngừng nghỉ để đến ngày 1/1/2018 anh sẽ có được mọi thứ cần thiết để cuới em, có nhà, có xe, có em và sau đó sẽ có 2 đứa con đáng yêu như em, anh vẫn muốn em đặt tên nó là Đức Ming và Minh Minh như trước đây mình đã chọn. (viết đến đây anh lại nhớ, không biết em còn giữ 2 con gấu Đức Minh và Minh Minh anh tặng em không?) anh vẫn giữ tất cả những gì em tặng anh, kể cả giấy gói quà (nhưng bị mất 1 ngôi sao còn 364 thôi).
Mỗi ngày anh sẽ cố gắng làm việc, học hành để có thể lo cho em, để có thể dẫn em đi khắp thế giới này.
Mỗi ngày anh sẽ viết tất cả những suy nghĩ của mình vào đây, và anh hy vọng em sẽ đọc nó để hiểu được tình yêu của anh dành cho em. Anh chưa bao giờ thấy xấu hổ vì những gì mình đã làm, vì anh làm mọi chuyện như vậy chỉ vì lo lắng làm sao tốt nhất cho em.
2 năm trước anh đã có gần như mọi thứ của người đàn ông cần có, và thật may mắn anh lại gặp được em, khi gặp em anh nhận ra rằng em mới chính là thứ quan trọng nhất của đời anh, 2 năm trước anh đã nghĩ mình sẽ đánh đổi mọi thứ vì em, anh đã làm vậy nhưng có thể tại anh làm mọi việc quá cẩn thận và thật vụng về nên kết quả giờ này lại không như anh mong muốn. Anh phải làm sao để em hiểu anh bây giờ ???? Hôm nay là tròn 1 tuần anh không ngủ, không ngủ được dù chỉ 1 phút, 168 giờ anh nhớ em, nhớ em không ngủ được. Làm gì anh cũng nghĩ đến những việc mà hai đứa mình cùng nhau trải qua. hôm nay anh định sẽ cố ngủ nhưng chắc lại không ngủ được. 2 ngày nữa anh sẽ được gặp em, anh muốn cố ngủ 1 chút để thật tỉnh táo khi gặp em.
Năm nay là anh tròn 30 tuổi, hi vọng sinh nhật lần thứ 30 của anh sẽ lại có em bên cạnh. 30 tuổi sẽ phải làm lại từ đầu, 30 tuổi anh sẽ suy nghĩ và làm việc như 1 người đàn ông chín chắn. không bồng bột trẻ con nữa. 30 tuổi chưa phải là muộn phải không em?
Nếu mọi việc tiến triển tốt, sau 3 tháng nữa anh sẽ xin được việc cho em ở 1 nơi đáng để làm, anh sẽ mua được xe cho em để em có thể đi tắm trắng, lúc đó cho anh mượn xe của em nhé vì chắc lúc đó anh cũng về HN làm rồi. Còn việc mua nhà chắc anh chưa thể hoàn thành trong năm này được, nhưng chậm nhất sẽ là 2017.
Đây là toàn bộ kế hoạch của anh, kế hoạch 3 năm, kế hoạch tìm lại tình yêu của anh và em. Trước đây sai lầm lớn nhất của anh là cứ âm thầm làm mọi việc mà ko nói cho em biết. Giờ đây mọi việc làm của anh anh sẽ nói cho em biết, không giấu em, không nói dối em bất cứ thứ gì.
Kiều Linh, Cú, vợ, Chân Mỹ Uyên, anh yêu em, anh yêu tất cả mọi thứ thuộc về em
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Tìm lại tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm lại tình yêu   Tìm lại tình yêu Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 11:37 pm

01.09.2015
anh vẫn hy vọng em sẽ tiếp tục học tiếng anh, học để sau năm 2017 anh em mình có thế đi học.
Nếu em không học anh sẽ học 1 mình, vì em nói chỉ đi theo anh khi anh đi học chứ không theo anh khi anh đi xuất khẩu lao động, nên anh sẽ cố gắng đi học và đi làm để nuôi em, để em đi cùng anh.
Giờ anh phải tập chung vào làm việc rồi, khi nào nhớ em anh sẽ lại vào đây viết cho em, em yêu à
SNBT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
SNBT

Nam

Tìm lại tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm lại tình yêu   Tìm lại tình yêu Icon_minitimeFri Jan 09, 2015 11:46 pm

01.09.2015
23:45:11
Không biết giờ này em ngủ chưa
Em có biết có 1 nguời đang nhớ về em, nhớ em da diết
giờ này em đồng ý găp anh thì ngay lập tức anh sẽ vượt 200km về với em ngay.
Anh yêu em
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tìm lại tình yêu Left_bar_bleue0/0Tìm lại tình yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tìm lại tình yêu Left_bar_bleue0/0Tìm lại tình yêu Empty_bar_bleue  (0/0)

Tìm lại tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm lại tình yêu   Tìm lại tình yêu Icon_minitimeTue Jan 13, 2015 8:51 am

Tình cảm của bạn khiến mình ngưỡng mộ quá. Những suy nghĩ về tình cảm và tương lai của bạn là điều mà bất cứ cô gái nào cũng cần, và đặt niềm tin. Chúc 2 bạn hạnh phúc. Mong là năm 2017, mình sẽ nhận được tin vui từ 2 bạn. Neutral
Sponsored content

Tìm lại tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm lại tình yêu   Tìm lại tình yêu Icon_minitime

Tìm lại tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu